Em Của Quá Khứ
- Kim NgânYou are listening to the song Em Của Quá Khứ by Kim Ngân, writer by Nguyễn Đình Vũ . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Ngoài anh em có những ai bên em hiện tại?
Vì yêu em nên anh còn ở lại
Cuộc đời cho em tiếng ca, yên vui mái nhà
Nhưng đối với em không bao giờ là tất cả.
Cùng một khi ta đã từng hát cho anh nghe
Hát về nỗi lòng, về tình yêu em trao anh
Đến nay chỉ còn lại mình anh
Với tiếng hát trong tâm trí anh này
Anh đã mất em sao?
[ĐK:]
Em sẽ không ở nơi này, anh biết phải đàn cho ai đây
Đâu đó nỗi buồn cung đàn rung, đôi tay lau nước mắt rơi
Anh đã đem lòng tin anh trao một người con gái
Anh đã yêu, anh đã từng yêu em rất nhiều.
Nơi ấy suy nghĩ anh còn thương em
Anh cặm cụi tìm kiếm
Tìm những yêu thương em từ trong khúc ca
Nay đi xa rồi, em đã xa tôi
Thà anh sống trong quá khứ nhưng anh có em.
Other songs of Kim Ngân
Healing Spell flac
Kim Ngân. 2020. Instrumental Vietnamese. Album: Heal Me.
Những Ngày Đầu flac
Kim Ngân. 2021. Vietnamese Pop - Rock. Album: Những Ngày Đầu (Single).
Yêu Anh Buồn Lắm flac
Kim Ngân. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Kim Ngân. Album: Yêu Anh Buồn Lắm (Single).Vì Em Đã Quá Yêu Anh (Linh Ku Remix) flac
Kim Ngân. 2018. Vietnamese Dance - Remix.Tâm Sự Đời Tôi flac
Kim Ngân. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thanh Sơn.
Từ Khi Vắng Anh flac
Kim Ngân. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thanh Sơn;Dạ Cầm. Album: Phượng Buồn & Kỉ Niệm Nào Buồn.
Áo Mới Cà Mau flac
Kim Ngân. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thanh Sơn. Album: Phượng Buồn & Kỉ Niệm Nào Buồn.
Họp Mặt Lần Cuối flac
Kim Ngân. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Ngọc. Album: Phượng Buồn & Kỉ Niệm Nào Buồn.
Mời Anh Về Thăm Quê Em flac
Kim Ngân. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thuỳ Linh. Album: Phượng Buồn & Kỉ Niệm Nào Buồn.
Chờ Anh Hát Lý Duyên Tình flac
Kim Ngân. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tiến Luân. Album: Phượng Buồn & Kỉ Niệm Nào Buồn.Bởi Thế Ta Yêu Nhau flac
Kim Ngân. 2012. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vũ Quốc Việt.Mật Đắng Tình Yêu flac
Kim Ngân. 2012. Vietnamese Pop - Rock.Nỗi Đau Riêng Mình Em flac
Kim Ngân. 2012. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Kim Ngân.Tình Em Trong Anh flac
Kim Ngân. 2012. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Kim Ngân.Nỗi Đau Riêng Mình Em flac
Kim Ngân. 2012. Instrumental Vietnamese. Writer: Kim Ngân.Cho Nhau flac
Kim Ngân. 2012. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Kim Ngân.Bước Qua Nỗi Nhớ flac
Kim Ngân. 2012. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Kim Ngân.Mưa Mùa Hè flac
Kim Ngân. 2012. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Kim Ngân.Mưa Mùa Hè flac
Kim Ngân. 2012. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Kim Ngân.Tình Câm flac
Kim Ngân. 2012. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Kim Ngân.Related songs of Em Của Quá Khứ
Em Của Quá Khứ flac
Kha Nguyễn. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Em Của Quá Khứ flac
Quang Thi. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Em Của Quá Khứ flac
Hà Mạnh Vũ. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Em Của Quá Khứ flac
Young Shin. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.
Em Của Quá Khứ flac
Huy Nam. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ. Album: Sự Thật Trong Em.
Em Của Quá Khứ flac
Huy Nam. 2015. Instrumental Vietnamese. Writer: Nguyễn Đình Vũ. Album: Chuyện Quá Khứ.Em Của Quá Khứ flac
DzHuy. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Quá Khứ Của Em flac
Uyên Pím. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Uyên Pím.Em Của Quá Khứ flac
Trung Hồ. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Em Của Quá Khứ flac
Hải Triều. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Em Của Quá Khứ flac
Nguyễn Khắc Minh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Em Của Quá Khứ flac
Minh Trí. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Em Của Quá Khứ flac
DzHuy. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Em Của Quá Khứ flac
Minh Phụng. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Em Của Quá Khứ flac
Vũ Phan Dương Ninh. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Em Của Quá Khứ flac
Tuấn Dương. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Em Của Quá Khứ flac
Võ Tín Di. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Em Của Quá Khứ flac
Nguyễn Đình Vũ. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.
Em Của Quá Khứ flac
Nguyễn Đình Vũ. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ. Album: Một Ngày Làm Con Gái (Single).Em Của Quá Khứ flac
Huy Nam. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ.Hot Vietnamese Pop - Rock
Thấm Thoát flac
Khả Hiệp. Vietnamese Pop - Rock.
Mùa Đông Của Anh (Rock Ballad) flac
Ngọc Miên. Vietnamese Pop - Rock.
Vẫn Vậy flac
Sloth. Vietnamese Pop - Rock.
CÓ GÌ ĐÂU MÀ CAY flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Chữ Vấn Chữ Vương flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
Kẻ Dư Thừa flac
Khang Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Cười Trên Vết Nứt flac
Hàn Việt Phong. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Đã Lừa Dối Em flac
Quang Kiệt. Vietnamese Pop - Rock.
Sự Ưu Tiên Của Em (Cover) flac
Kiều Chi. Vietnamese Pop - Rock.
Mèo Hoang (Rock Metal) flac
Phố Nhạc Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Xin Đừng Rời Xa Anh flac
Lê Gia Bảo. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Khí Biển Đông (Rock Version) flac
Trịnh Văn Núi. Vietnamese Pop - Rock.
IDNAT (IM ĐỢI NGƯỜI ANH THƯƠNG) flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Em Vá Đời Anh flac
Đặng Thiên Chí. Vietnamese Pop - Rock.
DUYÊN CỐ NÍU, PHẬN PHẢI BUÔNG flac
Mr Đinh. Vietnamese Pop - Rock.
Vạn Lần Không Phải Anh flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Người Bình Thường flac
Kato. Vietnamese Pop - Rock.
Đông Miên flac
IPR vipHachi. Vietnamese Pop - Rock.
Chuyện Đôi Ta (Rock Version) flac
Emcee L (Da LAB). Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments