Về Đây Em
- Vũ Bình (2021)You are listening to the song Về Đây Em by Vũ Bình, . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Và mùa đông lạnh lùng buốt giá
Nỗi cô đơn riêng mình ta
Và mùa đông một trời trắng xoá
Cho tâm tư mong tháng ngày qua.
Đời còn nhiều nhung nhớ
Cho dù tình mình đã lỡ
Vẫn mong cho bóng người quay về.
Về đây em tìm về quá khứ
Đã cho đôi ta mộng mơ
Về đây em một trời như thơ
Sẽ cho ta những kỷ niệm xưa.
Tình còn nhiều tha thiết
Và đời một màu xanh biếc
Chắc em không nỡ lòng ra đi.
[ĐK:]
Ta yêu em trong giấc mơ này
Ta yêu em trong những cơn say
Một trời ân ái mình hãy sống buông lơi thời gian.
Ta bên nhau quên hết u sầu
Vui bên nhau cho hết đêm thâu
Tình yêu sẽ mang ta đến gần bên nhau.
Other songs of Vũ Bình
Buồn Của Anh flac
Vũ Bình. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: K-ICM.Mùa Xuân Ơi (Remix) flac
Vũ Bình. 2022. Vietnamese Dance - Remix.Tình Như Lá Bay Xa (Remix) flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Dance - Remix.Ngày Vui Qua Mau flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Pop - Rock.Cánh Hồng Phai (Remix) flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Dance - Remix.Tâm Sự Nàng Xuân flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Bolero.Xuân Yêu Thương (Remix) flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Dance - Remix.Huyền Thoại Mẹ flac
Vũ Bình. 2021. Instrumental Vietnamese.Kiên Giang Mình Đẹp Lắm flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Bolero.Trăng Dưới Chân Mình flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Pop - Rock.Tưởng Niệm flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Pop - Rock.Trả Lại Em flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Pop - Rock.Xuân Yêu Thương (Remix) flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Dance - Remix.Đêm Thành Phố Đầy Sao flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Pop - Rock.Mùa Xuân Lá Khô flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Bolero.Gửi Lại Em (Remix) flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Dance - Remix.Tình Lỡ flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Pop - Rock.Nỗi Đau Muộn Màng flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Pop - Rock.Tình Chỉ Là Giấc Mơ flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Pop - Rock.Bài Không Tên Số 2 flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Pop - Rock.Related songs of Về Đây Em
Về Đây Nghe Em flac
Trần Mạnh Tuấn. Instrumental.Về Đây Em Lo flac
Huỳnh Ái Vy. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tâm DC.
Về Đây Em flac
Trịnh Nam Sơn. 1990. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Nam Sơn. Album: The Best Of Trịnh Nam Sơn.
Về Đây Em (Remix) flac
Vũ Hà. 2016. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Trịnh Nam Sơn. Album: Về Đây Em (Dance Remix 2016).
Về Đây Em flac
Khánh Hà. 1999. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Nam Sơn. Album: Về Đây Em.
Về Đây Nghe Em flac
Anh Tú. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Quang Lộc. Album: Yêu Em.
Về Đây Nghe Em flac
Thái Thanh. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Quang Lộc. Album: Thái Thanh Hải Ngoại III: Chiều Về Trên Sông.
Về Đây Nghe Em flac
Quang Linh. 1999. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Quang Lộc. Album: Em Tôi.
Về Đây Nghe Em flac
Nguyễn Hồng Nhung. 2008. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Quang Lộc. Album: Câu Chuyện Tình Tôi (Liveshow).Về Đây Em flac
Như Ý. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Nam Sơn.Về Đây Nghe Em flac
Trung Quang. Vietnamese Bolero. Writer: Trần Quang Lộc.
Về Đây Em Nhé flac
Vân Quang Long. 2002. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vân Quang Long. Album: Ca Khúc Trẻ Được Yêu Thích: Cô Bé Suy Tư.Về Đây Em flac
Tiến Dũng. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Nam Sơn.
Về Đây Nghe Em flac
Thái Châu. 1994. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Quang Lộc;Thơ;A Khuê. Album: Người Tình Và Mùa Thu.Về Đây Nghe Em flac
Khánh Ly. 1976. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Quang Lộc.Về Đây Nghe Em flac
Vtphung. Vietnamese Bolero. Writer: Trần Quang Lộc.Về Đây Nghe Em flac
Lâm Vũ. Vietnamese Bolero. Writer: Trần Quang Lộc.
Về Đây Em Hỡi flac
Huy M.C. Vietnamese Pop - Rock. Album: 6 Giọng Ca Vàng Top Việt Nam.
Về Đây Nghe Em flac
Quang Dũng. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Quang Lộc. Album: AV Show 2016.
Về Đây Nghe Em flac
Khánh Ly. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Quang Lộc. Album: Nếu Có Yêu Tôi.Hot Vietnamese Pop - Rock
Người Tốt Nhất Trên Đời flac
Yanbi. Vietnamese Pop - Rock.
Ngược Lối Yêu flac
Vicky Nhung. Vietnamese Pop - Rock.
LẦU LÂM BA (feat. Đỗ Hoàng Hiệp) flac
The Flob. Vietnamese Pop - Rock.
tự sự flac
Changg. Vietnamese Pop - Rock.
Chắc Chắn Một Người (Version 1) flac
TLong. Vietnamese Pop - Rock.
Nghèo Thì Ai Thương (Cover) flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Vì Ai Thay Lòng flac
Quang Đắc. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Hoa flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Ngân Hàng Nỗi Nhớ flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
Tam Thái Tử flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Mỗi Lần Nhớ Em Là Một Ngày Mưa flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
LAVIEM flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Sao Không Buông Xuống? flac
Chi Lâm. Vietnamese Pop - Rock.
Ác Mộng Đẹp flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
Diễm Xưa (Blues Rock) flac
Beta Music. Vietnamese Pop - Rock.
ANH CÒN MONG ĐIỀU GÌ flac
Tom. Vietnamese Pop - Rock.
Lưu Niên flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Hoa Trong Đá flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Hom Qua Toi Da Khoc (1) flac
Bui Duc Lam. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments