Bến Vắng
- Thanh NamYou are listening to the song Bến Vắng by Thanh Nam, writer by Trịnh Quang Thân;Mặc Tuân . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Chẳng biết chiều nay gió có buồn
Mà mang mây xám mắc đầu truông
Mà mang tím biếc viền lên nắng
Phủ xuống hoàng hôn phía cuối nguồn.
Nắng tắt chiều trôi gió hững hờ
Tay măng kết lá dệt vào thơ
Sầu dâng ướm khoé dài nhung nhớ
Mộng huyễn sương phong đượm mấy bờ.
Chẳng hiểu chiều này nắng có vương
Mà sao để gió lạnh môi hường
Mà sao cánh nhạn từ hoang hoải
Sải giọt thu về gợi nhớ thương.
Có giọt thu nào hiểu oái oăm
Truân chuyên lỗi bước kén nong tằm
Cung thương chải tóc mờ nhân ảnh
Bến vắng duyên lòng buốt lạnh căm.
Other songs of Thanh Nam
Đau Khổ Của Em Giờ Là Của Anh flac
Thanh Nam. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lâm Chấn Khang.Điều Anh Biết flac
Thanh Nam. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Ân Nhi.
Con Trai Người Bán Chiếu (Tân Cổ) flac
Thanh Nam. 2005. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thanh Hiền. Album: Thanh Nam 4: Cô Thắm Tuyệt Vời (Tân Cổ).
Tấu Hài: Giữ Trọn Tình Anh flac
Thanh Nam. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đăng Minh. Album: Tấu Hài: Thanh Nam Đánh Cờ Tướng.
Tấu Hài: Vụ Án Mã Ngưu flac
Thanh Nam. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đăng Minh. Album: Tấu Hài: Anh Sui Thăm Viếng Chị Sui.
Tấu Hài: Bạn Đời Ơi Cho Nhắn flac
Thanh Nam. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thế Hưng. Album: Tấu Hài: Yêu Và Ghen.
Tấu Hài: Vợ Tôi Thi Hoa Hậu flac
Thanh Nam. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đoàn Phú Văn. Album: Tấu Hài: Thanh Nam Đánh Cờ Tướng.
Tấu Hài: Kẹt Tên flac
Thanh Nam. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Điệp Vàm Cỏ. Album: Tấu Hài: Yêu Và Ghen.
Tấu Hài: Gặp Nhau Làm Ngơ flac
Thanh Nam. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thế Châu. Album: Tấu Hài: Yêu Và Ghen.
Tấu Hài: Lời Tỏ Tình Làm Quen flac
Thanh Nam. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Ngu Tiến Ân. Album: Tấu Hài: Anh Sui Thăm Viếng Chị Sui.
Tấu Hài: Tìm Lại Người Xưa flac
Thanh Nam. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thế Châu. Album: Tấu Hài: Anh Sui Thăm Viếng Chị Sui.
Tấu Hài: Công Chúa Cá Phò Mã Cùi flac
Thanh Nam. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Huỳnh;Hoàng Dung. Album: Tấu Hài: Thanh Nam Đánh Cờ Tướng.
Tấu Hài: Anh Sui Thăm Viếng Chị Sui flac
Thanh Nam. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thế Châu. Album: Tấu Hài: Anh Sui Thăm Viếng Chị Sui.Cây Đàn Ghita Của Lorca flac
Thanh Nam. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thanh Tùng.Mưa Tháng Bảy flac
Thanh Nam. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lê Dân;Mặc Tuân.Bến Vắng flac
Thanh Nam. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Quang Thân;Mặc Tuân.Related songs of Bến Vắng
Bến Vắng flac
Lê Cát Trọng Lý. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Album: Dreamer.
Bến Vắng flac
Thu Hiền. 2005. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đức Liên;Nghiêm Thị Hằng. Album: Khúc Hát Sông Quê.Bến Vắng flac
Thành Tài. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Quang Thân;Mặc Tuân.
Bến Vắng flac
Cẩm Ly. 2002. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Nhất Huy. Album: Bến Vắng - Biết Yêu Khi Nào.
Bến Vắng flac
Anh Tú. 1996. Vietnamese Pop - Rock. Album: Nếu Như Ta Còn Thương Nhau.
Bến Vắng flac
Cẩm Ly. 2002. Instrumental Vietnamese. Writer: Nguyễn Nhất Huy. Album: Bến Vắng - Biết Yêu Khi Nào.Bến Vắng flac
Thu Trang. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Nhất Huy.
Bến Vắng flac
Cẩm Ly. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Nhất Huy. Album: Người Theo Tình Mới.Bến Vắng flac
Hà Đức Thảo. Vietnamese Pop - Rock. Writer: TrỊnh Quang Thân;Mặc Tuân.Bến Vắng flac
Duy Khang. 2021. Vietnamese Pop - Rock.Bến Vắng flac
Cẩm Ly. Vietnamese Pop - Rock.Bến Vắng flac
Thành Nam. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Thân.Bến Vắng flac
Thanh Nam. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Quang Thân;Mặc Tuân.
Bến Vắng flac
Cẩm Ly. Vietnamese Pop - Rock. Album: The Best Of Cẩm Ly 5: Biệt Ly Tình Em.
Bên Cội Mai Vàng flac
Cao Thanh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhạc;Vũ Hoàng;Thơ;Nghi Lễ. Album: Giáng Xuân.
Bên Cội Mai Vàng flac
Cao Duy. 1997. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vũ Hoàng. Album: Bên Cội Mai Vàng.
Bên Bờ Suối Vắng flac
Trọng Phúc. 1998. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thanh Sơn;Ngọc Trung. Album: Còn Hơn Cà Phê.Bên Bờ Suối Vắng flac
Trọng Phúc. Vietnamese Pop - Rock.
Trên Bến Vắng flac
Huy Sinh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Văn. Album: Đường Vào Cô Đơn - Những Tình Khúc Hoàng Văn.
Bến Vắng Mưa Rơi flac
Hạ Vân. 2010. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hạ Vân. Album: Người Ơi Hãy Về.Hot Vietnamese Pop - Rock
Ngẩn Ngơ Mà Bình Yên flac
Sunny Nguyễn. Vietnamese Pop - Rock.
Cấp 3 flac
ChipPunks. Vietnamese Pop - Rock.
Chiến Thắng Và Niềm Vui flac
Giovani Domingues. Vietnamese Pop - Rock.
Vẫn Mãi Một Tình Yêu Em flac
T081107X030807P. Vietnamese Pop - Rock.
Không Môn Đăng Hộ Đối flac
Nguyễn Vĩ. Vietnamese Pop - Rock.
Người Tốt Nhất Trên Đời flac
Yanbi. Vietnamese Pop - Rock.
Ngược Lối Yêu flac
Vicky Nhung. Vietnamese Pop - Rock.
LẦU LÂM BA (feat. Đỗ Hoàng Hiệp) flac
The Flob. Vietnamese Pop - Rock.
tự sự flac
Changg. Vietnamese Pop - Rock.
Chắc Chắn Một Người (Version 1) flac
TLong. Vietnamese Pop - Rock.
Nghèo Thì Ai Thương (Cover) flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Vì Ai Thay Lòng flac
Quang Đắc. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Hoa flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Ngân Hàng Nỗi Nhớ flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
Tam Thái Tử flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Mỗi Lần Nhớ Em Là Một Ngày Mưa flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
LAVIEM flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Sao Không Buông Xuống? flac
Chi Lâm. Vietnamese Pop - Rock.
Ác Mộng Đẹp flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments