Đâu Phải Em Chưa Từng
- Thành DươngYou are listening to the song Đâu Phải Em Chưa Từng by Thành Dương, writer by Trịnh Thăng Bình . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Đâu phải em chưa bao giờ khóc
Đâu phải em chưa bao giờ đau
Người em yêu làm em nhói lòng
Em quên được không?
Đâu phải em chưa bao giờ nói
Em chỉ yêu anh trọn đời thôi
Vậy mà sao em đang cùng ai kia
Vui đùa, nhìn, anh đau đớn
[ĐK:]
Tình yêu ấy đã có những lúc em khổ đau bởi vì ai kia
Nhưng em ơi đó không là anh
Rồi có những lúc đã qua anh vì em đau buồn bao đêm
Sao phải là anh?
Cạnh người ấy sẽ có những thứ em hằng mong
Còn anh chỉ có tấm lòng
Thì còn gì để anh trông ngóng
Lòng đau xót cứ (mãi) trách sao người quá vô tình
Đâu phải em chưa từng...
"Anh xin chúc cho em sẽ hạnh phúc, sẽ có những gì em hằng mơ
Vì ai kia mà ta mất nhau, em vui thật không?"
Other songs of Thành Dương
Phải Làm Sao Anh Hết Yêu Em flac
Thành Dương. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phạm Thế Anh.Dù Thế Nào Đi Nữa flac
Thành Dương. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Văn Chung.Như Những Phút Ban Đầu flac
Thành Dương. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tiến Minh.Đâu Phải Em Chưa Từng flac
Thành Dương. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Thăng Bình.Related songs of Đâu Phải Em Chưa Từng
Đâu Phải Em Chưa Từng flac
Lee Phạm. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Thăng Bình.Đâu Phải Em Chưa Từng flac
Trịnh Thăng Bình. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Thăng Bình.Đâu Phải Em Chưa Từng flac
Thành Dương. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Thăng Bình.Em Chưa Từng Biết flac
Jikoro. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Jikoro;Lil TVK;L Ked.
Chưa Từng Thương Em flac
Hoàng Ly. 2022. Instrumental Vietnamese. Album: Chưa Từng Thương Em (Single).
Em Chưa Từng Biết flac
Hồ Quang Hiếu. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phan Mạnh Quỳnh. Album: Em Chưa Từng Biết.Em Chưa Từng Biết flac
Chipmuck. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phan Mạnh Quỳnh.
Chưa Từng Thương Em flac
Hoàng Ly. 2022. Vietnamese Pop - Rock. Album: Chưa Từng Thương Em (Single).Em Chưa Từng Biết flac
Hồ Quang Hiếu. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phan Mạnh Quỳnh.Em Chưa Từng Biết flac
Trần Anh Quân. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phan Mạnh Quỳnh.Đâu Phải Anh Chưa Khóc flac
Bằng Cường. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khánh Đơn.Đâu Phải Anh Chưa Khóc flac
Châu Sang. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khánh Đơn.
Đâu Phải Anh Chưa Khóc flac
Bằng Cường. 2014. Instrumental Vietnamese. Writer: Khánh Đơn. Album: Bằng Cường Beat Collection.Em Chưa Từng Biết (Remix) flac
DJ Kubin 98. 2013. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phan Mạnh Quỳnh.Em Chưa Từng Biết (Remix) flac
Hồ Quang Hiếu. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phan Mạnh Quỳnh;Remix;DJ Phan Hiếu.Như Chưa Từng Có Em flac
Bằng Cường. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Chí Thành.
Như Chưa Từng Có Em flac
Bằng Cường. 2014. Instrumental Vietnamese. Writer: Chí Thành. Album: Bằng Cường Beat Collection.
Như Chưa Từng Có Em flac
Bằng Cường. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Chí Thành. Album: Như Chưa Từng Có Em.
Đâu Phải Do Em flac
Lil' Cì. 2020. Vietnamese Rap - HipHop. Album: Đâu Phải Do Em (Singel).Đâu Phải Anh Chưa Khóc (Remix) flac
Bằng Cường. 2014. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Khánh Đơn.Hot Vietnamese Pop - Rock
Đoạn Tái Bút flac
Bokin. Vietnamese Pop - Rock.
Chúng Ta Là Người Lạ flac
QuanFM. Vietnamese Pop - Rock.
Một Lần Nữa Người Dưng flac
Thành Đẩu. Vietnamese Pop - Rock.
Lỡ Thương Nhau (From 'Bò Sữa Bay') flac
Nguyễn Hưng. Vietnamese Pop - Rock.
Phận Kẻ Bọt Bèo flac
Phát Lee. Vietnamese Pop - Rock.
Có Những Ngày flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
SSD flac
W/n. Vietnamese Pop - Rock.
Đau Thương Chỉ Vì Em flac
Nhạc Ngoại Lời Việt BT2K. Vietnamese Pop - Rock.
Em Bán Đi Hết Chân Tình flac
WDM. Vietnamese Pop - Rock.
Yêu 1 Người Mộng Mơ flac
Bảo Thạch. Vietnamese Pop - Rock.
Dường Như Em Khóc Nữa Rồi flac
QuanFM. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Nợ Em (Original Soundtrack From \"Ốc Mượn Hồn\") flac
Lâm Bảo Ngọc. Vietnamese Pop - Rock.
Họa Phận Ái Lưu flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
ĐI CHƠI CÔNG VIÊN LÃM LÀNG flac
Hoàng Đình Toàn. Vietnamese Pop - Rock.
mày không sao đâu flac
Coldie. Vietnamese Pop - Rock.
TRỄ GIỜ CƠM flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
CASTING flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Tên Em flac
Hoàng Hào. Vietnamese Pop - Rock.
Khi Em flac
Mủn Gỗ. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments