Đêm Không Ngủ
- Hồng Phấn (2018)You are listening to the song Đêm Không Ngủ by Hồng Phấn, writer by Anh Bằng . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Bao đêm không ngủ gối chiếc đã hoen lệ sầu.
Bao đêm không ngủ tiếng khóc xót thuơng tìm nhau
Anh ơi đi đâu phuơng trời nào có thấu
Những nỗi đắng cay buồn đau cho tình ban đầu.
Bên sông mưa đổ chiếc bóng nhớ thuơng nhiều rồi.
Tim em đau khổ biết nói với riêng mình thôi
Canh khuya đơn côi quanh mình đầy bóng tối
Nước mắt đã bao lần rơi dòng đời vẫn trôi.
Anh ơi! Bao giờ anh về,
Bao giờ anh về nghe tiếng nói dịu êm.
Anh ơi! Chim kia tìm tổ ấm.
Nước cũng xuôi về nguồn sao nỡ để em buồn.
Cho em hơi thở ấm cúng những khi lạnh lùng
Cho môi em nở thắm thiết giữa đêm trời đông
Đôi ta trao nhau huơng đời và ý sống
Nối tiếc với bao ngày xanh đừng phụ nhé anh.
Other songs of Hồng Phấn
Tình Lúa Duyên Trăng flac
Hồng Phấn. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoài An & Hồ Đình Phương.Lời Hẹn Đầu Xuân flac
Hồng Phấn. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đoàn Trung.Lúa Mùa Duyên Thắm flac
Hồng Phấn. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Hưng.Lời Kẻ Đăng Trình flac
Hồng Phấn. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tú Nhi.Đêm Không Ngủ flac
Hồng Phấn. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Bằng.Duyên Phận flac
Hồng Phấn. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thái Thịnh.Đổi Thay flac
Hồng Phấn. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoa Linh Bảo;Hoàng Liên.Liên Khúc: Tạ Từ Trong Đêm; Từ Đó Em Buồn flac
Hồng Phấn. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Thiện Thanh.Anh Về Với Em flac
Hồng Phấn. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Thiện Thanh.Chuyến Xe Lam Chiều flac
Hồng Phấn. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử.Liên Khúc: Nỗi Buồn Hoa Phương; Lưu Bút Ngày Xanh flac
Hồng Phấn. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thanh Sơn.Phận Bèo Trôi flac
Hồng Phấn. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lâm Chấn Khang.Vùng Lá Me Bay flac
Hồng Phấn. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Quang Lộc.Tình Buồn flac
Hồng Phấn. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Cao Sơn.Em Đi Xem Hội Trăng Rằm flac
Hồng Phấn. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Nghị.Duyên Quê flac
Hồng Phấn. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Thi Thơ.Related songs of Đêm Không Ngủ
Đêm Không Ngủ (Đêm Dài Không Ngủ) flac
Lưu Hồng. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Bằng.
Bao Đêm Không Ngủ flac
Phương Hồng Quế. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Bội Bạc.
Đêm Không Ngủ flac
Thiên Trang. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Dạ Ly Vũ. Album: Tiếng Hát Thiên Trang - Tình Khúc Anh Bằng (Tape).
Đêm Không Ngủ flac
Thanh Tuyền. 1996. Vietnamese Pop - Rock. Album: Dư Ảnh Tình Yêu.
Đêm Không Ngủ flac
Hương Lan. 1994. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Lan Và Điệp 3.
Đêm Không Ngủ flac
Hà Thanh Xuân. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Dạ Ly Vũ. Album: Đời Con Gái.
Đêm Không Ngủ flac
Hương Lan. 1985. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Thanh Lan 61: Lan Và Điệp 3 (Tape).
Đêm Không Ngủ flac
Camille Huyền. 2012. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Camille Huyền;Walther Ginger;Thơ;Hàn Mặc Tử. Album: Say Trăng (Moondrunk).Đêm Không Ngủ flac
Hồng Phấn. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Bằng.Bao Đêm Không Ngủ flac
Minh Thông. Instrumental Vietnamese.
Đêm Dài Không Ngủ flac
Lưu Hồng. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Bằng. Album: Mưa Đêm Ngoại Ô.
Bao Đêm Không Ngủ flac
Mạnh Quỳnh. 1998. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Nhật Ký Hai Đứa Mình.
Bao Đêm Không Ngủ flac
Nhất Thiên Lan. 1993. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Em Vẫn Còn Thương.
Bao Đêm Không Ngủ flac
Tuấn Vũ. 1998. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Mùa Đông Của Anh.
Đêm Không Ngủ flac
Hoàng Oanh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Về Đâu Mái Tóc Mái Người Thương (Tape).
Đêm Không Ngủ flac
Thanh Mai. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Dạ Ly Vũ. Album: Dạ Vũ - Dạ Lan 17 (Tape).
Đêm Không Ngủ flac
Trúc Mi. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Album: Tìm Nhau.
Đêm Nay Không Ngủ flac
Karik. 2021. Vietnamese Rap - HipHop. Album: Đêm Nay Không Ngủ (Single).
Bao Đêm Không Ngủ flac
Trúc Mi. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Tìm Nhau.
Bao Đêm Không Ngủ flac
Phương Hồng Ngọc. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Cho Người Tôi Yêu.Hot Vietnamese Pop - Rock
Hom Qua Toi Da Khoc (1) flac
Bui Duc Lam. Vietnamese Pop - Rock.
Cơm Áo Gạo Tiền flac
Hạ Vy. Vietnamese Pop - Rock.
Em Là Hoa flac
Kiệt KxK. Vietnamese Pop - Rock.
Gặp Anh Giữa Luân Hồi flac
Mai Xuân Thứ. Vietnamese Pop - Rock.
Sao Lại Không Thể flac
Vicky Nhung. Vietnamese Pop - Rock.
Nỗi Buồn Biết Đau flac
Thiên Định. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Đã Lừa Dối Em Rồi (Thái Học Cover) flac
Thái Học. Vietnamese Pop - Rock.
Ở Đây Có Bình Yên flac
Yến Nhi. Vietnamese Pop - Rock.
VẠN KIẾP YÊU NHAU flac
Gold MK. Vietnamese Pop - Rock.
Không Thương Em Nữa À flac
ThanhK. Vietnamese Pop - Rock.
Người Yêu Cũ Quay Lại (Ver 5) flac
Vương Lâm. Vietnamese Pop - Rock.
Cạn Ngân Một Khúc Sầu flac
Thanh Sơn. Vietnamese Pop - Rock.
Ô Quy Hồ flac
Mủn Gỗ. Vietnamese Pop - Rock.
Đến Là Duyên Đi Là Phận flac
Châu Khải Phong. Vietnamese Pop - Rock.
Khâu Lại Vết Thương flac
Thiên Chí. Vietnamese Pop - Rock.
Bùa mê flac
The scream. Vietnamese Pop - Rock.
Vì Ai Thay Lòng flac
Quang Đắc. Vietnamese Pop - Rock.
Nam Chính flac
Enny Cover. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Còn Nợ Em flac
Bokin. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments