Đổi Thay (Remix)
- Ben Heineken (2017)You are listening to the song Đổi Thay (Remix) by Ben Heineken, writer by Kim Tuấn . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
1. Hãy thắp ánh sáng trong hồn tôi
Khi ưu tư đang chất đầy
Vì tình em đổi thay
Bao nhiêu mơ ước đã tan dần
Cuộc tình đã mất thật xót xa.
Tôi như chơi vơi trong biển khơi
Sao em ra đi không quay về
Để lòng tôi nát tan
Con tim khô héo trong mỏi mòn
Nhạc điệu ân ái nay còn đâu.
[ĐK:]
Thật đớn đau trái ngang
Lòng tôi mang cùng cội đá
Tôi chết giữa ngàn khơi
Giọt đắng cay thấm tan vào không gian
Hồn ta vỡ trăng tàn đời ngả nghiêng.
2. Khi tôi trao em linh hồn tôi
Như ngôi sao băng qua đêm dài
Về nơi rất xa
Tôi đâu biết đang bay về
Một hành tinh sáng đầy dối gian.
Tôi lang thang mong tìm em
Ôi cơn đau thương thân rã rời
Mà đường không lối đi
Nàng là giấc mơ kiêu kỳ
Để hồn tôi uống men rượu cay.
Other songs of Ben Heineken
Ghệ Đẹp x Bố Mày Cắt Đầu Moi flac
Ben Heineken. 2021. Vietnamese Dance - Remix.Đổi Thay (Remix) flac
Ben Heineken. 2017. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Kim Tuấn.Nếu Em Còn Tồn Tại (Remix) flac
Ben Heineken. 2017. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Trịnh Đình Quang.Những Lời Dối Gian flac
Ben Heineken. 2017. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Nhạc Hoa;Lời;Khúc Lan.Rattle (Remix) flac
Ben Heineken. 2013. English Dance - Remix.Related songs of Đổi Thay (Remix)
Đổi Thay (DZ Remix) flac
Hồ Quang Hiếu. 2017. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Bảo Thạch.
Đổi Thay (Remix) flac
Châu Khải Phong. 2017. Instrumental Vietnamese. Writer: Kim Tuấn. Album: Ngắm Hoa Lệ Rơi.Đổi Thay (Remix) flac
Ben Heineken. 2017. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Kim Tuấn.
Đổi Thay (Remix) flac
Quách Tuấn Du. 2017. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Kim Tuấn. Album: Đẳng Cấp Remix.Đổi Thay (Remix) flac
Châu Khải Phong. 2017. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Kim Tuấn.
Đổi Thay (Remix) flac
Huỳnh Nhật Đông. 2016. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Kim Tuấn. Album: Remix Top Hit 1990.
Đổi Thay (Remix) flac
Quang Hà. 2014. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Kim Tuấn. Album: Những Bản Remix Hot Nhất.
Đổi Thay (Remix) flac
Châu Khải Phong. 2017. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Kim Tuấn. Album: Ngắm Hoa Lệ Rơi.
Đổi Thay (Remix) flac
Hồng Ngọc. 2007. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Kim Tuấn. Album: Câu Chuyện Tình Yêu.Đổi Thay (Remix) flac
PT Trần. 2017. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Bảo Thạch.
Thay Lòng Đổi Dạ (Remix) flac
DJ Hiếu Kunn. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Cao Nam Thành. Album: Thay Lòng Đổi Dạ.
Vì Ai Thay Đổi (Remix) flac
Lâm Băng Phương. Vietnamese Dance - Remix.Đổi Thay (Khoa Shake Remix) flac
Bằng Kiều. 2018. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Kim Tuấn.
Liên Khúc: Đổi Thay (Remix) flac
Kasim Hoàng Vũ. 2014. Vietnamese Dance - Remix. Album: Remix - Thế Giới Không Tình Yêu.Đổi Thay (Minh Lý Remix) flac
Bằng Kiều. 2017. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Kim Tuấn.
Em Thay Đổi Hay Anh Đổi Thay Remix flac
Ken Nguyễn. 2012. Vietnamese Dance - Remix. Album: Hoàng Tử Nhạc Bay.
Em Thay Đổi Hay Anh Đổi Thay (Remix) flac
Fony Trung. 2013. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Nguyễn Bình. Album: Dance Remix 2013.
Thay Đổi - Đổi Thay flac
Anh Thuý. 2007. Vietnamese Pop - Rock. Album: Thay Đổi - Đổi Thay.Tình Anh Không Đổi Thay (Remix) flac
DJ AxMa. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Trịnh Nhật Anh.Tình Anh Không Đổi Thay (Remix) flac
DJ Erik. 2017. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Trịnh Nhật Anh.
Con Không Sao Mà (QZ Remix) flac
Thành Đẩu. Vietnamese Dance - Remix.
Áng Mây Buồn (NHV Remix) flac
Diijam Studio. Vietnamese Dance - Remix.
Thiệp Hồng Chung Tên (Remix) flac
Út Nhị Mino. Vietnamese Dance - Remix.
Giữa Được Và Mất (QZ Remix) flac
Nguyễn Vĩ. Vietnamese Dance - Remix.
Thành Đô (Drill Open Version) flac
Gurbane. Vietnamese Dance - Remix.
Em Là Hoa (LQ Remix) flac
Kiệt KxK. Vietnamese Dance - Remix.
Họa Phận Ái Lưu (WDM Remix) flac
Chân Caca. Vietnamese Dance - Remix.
Tập Yêu Đi (SinKra Remix) flac
Anh Rồng. Vietnamese Dance - Remix.
Một Lần Nữa Người Dưng (QZ Remix) flac
Thành Đẩu. Vietnamese Dance - Remix.
Không Môn Đăng Hộ Đối (TD Remix) flac
Nguyễn Vĩ. Vietnamese Dance - Remix.
Sao Em Phải Khóc (HuyD Remix) flac
Khả Hiệp. Vietnamese Dance - Remix.
Câu Hứa Chưa Vẹn Tròn (Đại Mèo Remix) [Version 2] flac
Phát Huy T4. Vietnamese Dance - Remix.
Tấm Thân Dãi Dầu (NVC Remix) flac
Phát Huy T4. Vietnamese Dance - Remix.
Lỡ Một Lời Thương (Thazh x Đông Remix) flac
Vy Oanh. Vietnamese Dance - Remix.
Nguyệt Hồng Phai (Deep House Remix) flac
H2O Remix. Vietnamese Dance - Remix.
Không Môn Đăng Hộ Đối (Remix) flac
Nguyễn Vĩ. Vietnamese Dance - Remix.
Hà Giang Ơi flac
Bùi Quang Khánh. Vietnamese Dance - Remix.
Nhường Em Cho Yêu Thương Khác (HOPO Remix) flac
Tống Gia Vỹ. Vietnamese Dance - Remix.
Hoang Tưởng (Remix) flac
Hào JK. Vietnamese Dance - Remix.
Recent comments