Đón Xuân (Remix)
- Phan Mỹ Dung (2015)You are listening to the song Đón Xuân (Remix) by Phan Mỹ Dung, writer by Phạm Đình Chương . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Xuân đã đến rồi
Reo rắc ngàn hồn hoa xuống đời
Vui trong bình minh
Muôn loài chim hát vang mọi nơi
Đep trong tiếng cười
Cho kiếp người tình thương đắm đuối
Ánh xuân đem vui với đời.
Kìa trong vạt nắng
Mạch Xuân tràn dâng
Khóm hoa nhẹ rung
Môi cười thẹn thùng
Cùng bao nguồn sống.
Bướm say duyên lành
Thắm tô trời Xuân
Bầy chim tung cánh
Hát vui đón mừng mùa nắng tươi lan.
Ta nghe gió về
Lòng thiết tha như muôn tiếng đàn
Xuân dâng niềm vui
Cho ngày xanh không hoen lời than
Sầu thương xoá mờ
Tình yêu đời càng thêm chan chứa
Khát khao Xuân tươi thái hoà.
[ĐK:]
Cùng đón chúa Xuân
Đang giáng xuống trần
Thế gian lắng nghe tình Xuân nồng
Kiếp hoa hết phai đời hương phấn.
Nào ai hững hờ
Xuân vẫn ngóng chờ
Tới đây nắm tay cùng ca múa
Hát lên đón Xuân của tuổi thơ.
Other songs of Phan Mỹ Dung
Giăng Câu (Remix) flac
Phan Mỹ Dung. 2015. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Tô Thanh Tùng.Hồn Quê flac
Phan Mỹ Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thanh Sơn.Lắng Nghe Mùa Xuân Về flac
Phan Mỹ Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Dương Thụ.Đón Xuân (Remix) flac
Phan Mỹ Dung. 2015. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương.Hoa Cỏ Mùa Xuân flac
Phan Mỹ Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Bảo Chấn.Nắng Có Còn Xuân flac
Phan Mỹ Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đức Trí.Tình Duyên Đầu Năm flac
Phan Mỹ Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Bảo Chấn.Chúc Xuân flac
Phan Mỹ Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đinh Trung Chính.Câu Chuyện Đầu Năm flac
Phan Mỹ Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoài An.Khúc Giao Mùa flac
Phan Mỹ Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Huy Tuấn.Tết Nguyên Đán flac
Phan Mỹ Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phương Uyên.Thì Thầm Mùa Xuân flac
Phan Mỹ Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Ngọc Châu.Khúc Giao Mùa flac
Phan Mỹ Dung. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Huy Tuấn.Tình Thắm Duyên Quê flac
Phan Mỹ Dung. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trúc Phương.Mối Duyên Quê flac
Phan Mỹ Dung. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khánh Băng.Related songs of Đón Xuân (Remix)
Đón Xuân (Remix) flac
DJ Hư Vô. 2014. Instrumental Vietnamese. Writer: Phạm Đình Chương. Album: Việt Remix.
Đón Xuân (Remix) flac
Khưu Huy Vũ. 2016. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương. Album: Sến Nhảy Xuân.
Đón Xuân (Remix) flac
Wendy Thảo. 2018. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương. Album: Tết Xa (Single).
Đón Xuân (Remix) flac
Lương Gia Huy. 2015. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương. Album: Bài Ca Tết Cho Em.Đón Xuân (Harchi Remix) flac
Như Quỳnh. 2017. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương.Đón Xuân (Remix) flac
Kiwi Ngô Mai Trang. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương.
Đón Xuân (Remix) flac
Kiwi Ngô Mai Trang. 2013. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương. Album: Xuân Remix.Đón Xuân (Remix) flac
Kiwi Ngô Mai Trang. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương.Đón Xuân (Remix) flac
DJ Bsmall. 2014. Instrumental Vietnamese. Writer: Phạm Đình Chương.Đón Xuân (Remix) flac
Phan Mỹ Dung. 2015. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương.Đón Xuân (Remix) flac
Lê Dũng Thắng. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương.Đón Xuân (Daniel Mastro Remix) flac
FB Boiz. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương.
Đón Xuân Này Nhớ Xuân Xưa (Remix) flac
Dương Nhất Linh. 2015. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Châu Kỳ. Album: Vui Xuân - Dance.
Đón Xuân Này Nhớ Xuân Xưa (Remix) flac
Lâm Khánh Chi. 2016. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Châu Kỳ. Album: Xuân Remix 2017.Đón Xuân (DJ Remix Version) flac
Lương Gia Huy. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương.Đón Xuân Viễn Xứ (Remix) flac
Mai Tuấn. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vũ Đức Hạnh;Hàn Viễn Phương.Đón Xuân (Daniel Mastro Remix) flac
FB Boiz. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương.Liên Khúc: Đón Xuân (Remix) flac
Hiếu Hiền. Vietnamese Dance - Remix.Đón Xuân (DJ Vina Boy Remix) flac
Tiêu Châu Như Quỳnh. 2015. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Đình Chương.
Đón Xuân flac
Hà Vân. 2018. Vietnamese Bolero. Writer: Phạm Đình Chương. Album: Hạnh Phúc Đầu Xuân.
Chúc Phúc Cho Em (Rico Latino Mix) flac
DJ Riko. Vietnamese Dance - Remix.
Nam Chính (Deep House) flac
Châu Khải Phong. Vietnamese Dance - Remix.
Con Không Sao Mà (QZ Remix) flac
Thành Đẩu. Vietnamese Dance - Remix.
Áng Mây Buồn (NHV Remix) flac
Diijam Studio. Vietnamese Dance - Remix.
Thiệp Hồng Chung Tên (Remix) flac
Út Nhị Mino. Vietnamese Dance - Remix.
Giữa Được Và Mất (QZ Remix) flac
Nguyễn Vĩ. Vietnamese Dance - Remix.
Thành Đô (Drill Open Version) flac
Gurbane. Vietnamese Dance - Remix.
Em Là Hoa (LQ Remix) flac
Kiệt KxK. Vietnamese Dance - Remix.
Họa Phận Ái Lưu (WDM Remix) flac
Chân Caca. Vietnamese Dance - Remix.
Tập Yêu Đi (SinKra Remix) flac
Anh Rồng. Vietnamese Dance - Remix.
Một Lần Nữa Người Dưng (QZ Remix) flac
Thành Đẩu. Vietnamese Dance - Remix.
Không Môn Đăng Hộ Đối (TD Remix) flac
Nguyễn Vĩ. Vietnamese Dance - Remix.
Sao Em Phải Khóc (HuyD Remix) flac
Khả Hiệp. Vietnamese Dance - Remix.
Câu Hứa Chưa Vẹn Tròn (Đại Mèo Remix) [Version 2] flac
Phát Huy T4. Vietnamese Dance - Remix.
Tấm Thân Dãi Dầu (NVC Remix) flac
Phát Huy T4. Vietnamese Dance - Remix.
Lỡ Một Lời Thương (Thazh x Đông Remix) flac
Vy Oanh. Vietnamese Dance - Remix.
Nguyệt Hồng Phai (Deep House Remix) flac
H2O Remix. Vietnamese Dance - Remix.
Không Môn Đăng Hộ Đối (Remix) flac
Nguyễn Vĩ. Vietnamese Dance - Remix.
Hà Giang Ơi flac
Bùi Quang Khánh. Vietnamese Dance - Remix.
Recent comments