Goodbye My Love
- Hà Lan Phương (2022)You are listening to the song Goodbye My Love by Hà Lan Phương, in album The Cover Show: Tập 10. The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
- Anh; Với Em Là Mãi Mãi - Hà Lan Phương
- Ngày Mai Em Đi; Em Mới Là Người Anh Yêu - Diêu Ngọc Bích Trâm
- Lặng Thầm - Lê Trần Media
- Goodbye My Love - Hà Lan Phương
- Đừng Thương Tôi - Lina Nguyễn
- Cảm Ơn Tình Yêu Tôi - Diêu Ngọc Bích Trâm
Lyrics
Chỉ có em trong màn đêm căn phòng vắng
Nhớ đến anh hoen bờ mi tình gian dối
Xót xa ân tình xưa lời yêu đã thay lòng
Xé nát tim em bằng lời yêu đầu môi dối gian.
Người yêu ơi đành chia tay khi anh đã thay lòng
n tình không còn bên đời
Tình tôi ta lời thề xưa yêu em là gian dối.
Nước mắt đắng cay khi tình yêu ngày xưa đã qua
Chia tay em nhé, khi ân tình đã không còn
Tiếng yêu xưa đã xa rồi
Goodbye, goodbye my love.
Other songs of Hà Lan Phương
Anh; Với Em Là Mãi Mãi flac
Hà Lan Phương. 2022. Vietnamese Pop - Rock. Album: The Cover Show: Tập 10.
Goodbye My Love flac
Hà Lan Phương. 2022. Vietnamese Pop - Rock. Album: The Cover Show: Tập 10.
Nỗi Nhớ Dịu Êm flac
Hà Lan Phương. 2021. Vietnamese Pop - Rock. Album: The Cover Show: Tập 7.
Bên Em Là Biển Rộng flac
Hà Lan Phương. 2021. Vietnamese Pop - Rock. Album: The Cover Show: Tập 7.Related songs of Goodbye My Love
Goodbye My Love Goodbye flac
Ricky King. Instrumental Other.
Goodbye My Love Goodbye flac
Demis Roussos. 2007. English Pop - Rock. Album: Forever & Ever (The Best Of).
Goodbye My Love Goodbye flac
Demis Roussos. 1995. English Pop - Rock. Album: The Timeless Music Collection (Dreaming).
Goodbye My Love Goodbye flac
Démis Roussos. 1993. English Pop - Rock. Writer: Aphrodite's Child. Album: The Art Of Démis Roussos And Aphrodite's Child.
Goodbye My Love Goodbye flac
The Majestic Orchestra. 1989. English Pop - Rock. Album: The Best Of 20 Years Before.Goodbye My Love Goodbye flac
Edward Simoni. Instrumental English.
Goodbye My Love, Goodbye flac
Paul Mauriat. 2001. Instrumental English. Writer: Paul Maruriat;André Popp;Pierre Cour. Album: This Is Paul Mauriat {CD#01}.
Goodbye My Love, Goodbye flac
Paul Mauriat. 1974. Instrumental English. Album: Goodbye My Love, Goodbye.
Goodbye My Love Goodbye flac
Demis Russos. English Pop - Rock. Album: Romantic Collection - More Gold CD1.
Goodbye My Love Goodbye flac
Paul Mauriat. 1984. Instrumental English. Album: The Morning After.
Goodbye My Love flac
Lee Young Hyun. 2011. Korean Pop - Rock. Album: The Princess' Man OST.
Goodbye My Love (Live) flac
Đào Bá Lộc. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Bài Hát Hay Nhất (Sing My Song) (Tập 1).
Goodbye My Love flac
Ngọc Lan. 1998. Vietnamese Pop - Rock. Album: Người Tình.Goodbye My Love flac
Pakary. 2008. Instrumental English.
Goodbye My Love flac
Ho Lee. 2016. Instrumental Korean. Album: Tunes for Hallyu (Vol.1).Goodbye My Love flac
Ngọc Lan. Vietnamese Pop - Rock.
Goodbye My Love flac
Tuấn Hii. 2021. Instrumental Vietnamese. Album: Goodbye My Love (Single).
Goodbye My Love flac
Mirei Touyama. 2017. Japan Pop - Rock. Album: Negai E.P..
Goodbye My Love flac
Đặng Lệ Quân. Chinese Pop - Rock. Album: Siêu Sao Hoàng Kim (黄金巨星).
Goodbye My Love flac
Various Artists. 2002. Instrumental Korean. Album: Winter Sonata Classics OST (Bản Tình Ca Mùa Đông).Hot Vietnamese Pop - Rock
Chúng Ta Là Người Lạ flac
QuanFM. Vietnamese Pop - Rock.
Một Lần Nữa Người Dưng flac
Thành Đẩu. Vietnamese Pop - Rock.
Lỡ Thương Nhau (From 'Bò Sữa Bay') flac
Nguyễn Hưng. Vietnamese Pop - Rock.
Phận Kẻ Bọt Bèo flac
Phát Lee. Vietnamese Pop - Rock.
Có Những Ngày flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
SSD flac
W/n. Vietnamese Pop - Rock.
Đau Thương Chỉ Vì Em flac
Nhạc Ngoại Lời Việt BT2K. Vietnamese Pop - Rock.
Em Bán Đi Hết Chân Tình flac
WDM. Vietnamese Pop - Rock.
Yêu 1 Người Mộng Mơ flac
Bảo Thạch. Vietnamese Pop - Rock.
Dường Như Em Khóc Nữa Rồi flac
QuanFM. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Nợ Em (Original Soundtrack From \"Ốc Mượn Hồn\") flac
Lâm Bảo Ngọc. Vietnamese Pop - Rock.
Họa Phận Ái Lưu flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
ĐI CHƠI CÔNG VIÊN LÃM LÀNG flac
Hoàng Đình Toàn. Vietnamese Pop - Rock.
mày không sao đâu flac
Coldie. Vietnamese Pop - Rock.
TRỄ GIỜ CƠM flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
CASTING flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Tên Em flac
Hoàng Hào. Vietnamese Pop - Rock.
Khi Em flac
Mủn Gỗ. Vietnamese Pop - Rock.
Tình Xưa Nghĩa Cũ (Blues Rock) flac
Beta Music. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments