Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng
- Mê Linh (2013)You are listening to the song Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng by Mê Linh, writer by Phan Nhân . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Mặt hồ gươm vẫn lung linh mây trời
Càng toả ngát hương thơm hoa Thủ đô
Đường lộng gió thênh thang năm cửa ô
Nghe tiếng cười không quên niềm thương đau.
Hà Nội đó, niềm tin yêu hy vọng
Của núi sông hôm nay và mai sau
Chân ta bước lòng ung dung tự hào
Kìa nòng pháo vẫn vươn lên trời cao.
[ĐK:]
Ôi Đông Đô! Hùng thiêng dấu xưa còn in nơi đây
Ơi Thăng Long! Ngày nay chiến công rạng danh non sông
Hà Nội mến yêu của ta, thủ đô mến yêu của ta
Là ngôi Sao Mai rạng rỡ.
Sáng soi bóng đêm Trường Sơn
Lắng trong nước sông Cửu Long
Nhẹ nâng bước chân hành quân
Dệt nên tiếng ca, át tiếng bom rền.
Related songs of Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Trọng Tấn. Vietnamese Bolero. Writer: Phan Nhân.
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Giáng Ngọc. 2003. Vietnamese Bolero. Writer: Phan Nhân. Album: Hãy Yên Lòng Mẹ Ơi.
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Mỹ Linh. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phan Nhân. Album: Giai điệu Tự Hào CD1.
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Quang Thọ. 2000. Vietnamese Bolero. Album: Hà Nội - Huế - Sài Gòn.
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Đăng Dương. 2004. Vietnamese Bolero. Album: Bài Ca Hà Nội.
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Đăng Dương. 2004. Vietnamese Bolero. Album: Bài Ca Hà Nội.Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Đăng Dương. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phan Nhân.
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Various Artists. 2006. Instrumental Vietnamese. Writer: Phan Nhân. Album: Hoà Tấu - Nhớ Về Hà Nội 1.
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Trọng Tấn. 2004. Vietnamese Bolero. Album: Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng.Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Various Artists. 2014. Vietnamese Bolero. Writer: Phan Nhân.Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Công Hiếu. Vietnamese Bolero. Writer: Phan Nhân.
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Lệ Thu. 1976. Vietnamese Bolero. Writer: Phan Nhân. Album: Đường Chúng Ta Đi.Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Various Artists. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phan Nhân.Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Mê Linh. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phan Nhân.
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Đăng Dương. 2004. Vietnamese Bolero. Album: Đất Nước Trọn Niềm Vui.
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Various Artists. 2009. Instrumental Vietnamese. Writer: Phan Nhân. Album: Hoà Tấu Nhạc Cách Mạng - Nụ Hoa Và Cây Súng.Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Nhachoatho_XT. Vietnamese Bolero. Writer: Phan Nhân.
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Đăng Dương. Vietnamese Pop - Rock. Album: Ca Khúc Hát Về Hà Nội 1: Nhớ Mùa Thu Hà Nội.
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Đăng Dương. Vietnamese Bolero. Writer: Phan Nhân. Album: Bài Ca Thống Nhất.
Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng flac
Vũ Thắng Lợi. 2014. Vietnamese Bolero. Writer: Phan Nhân. Album: Tình Ca.Hot Vietnamese Pop - Rock
CÓ GÌ ĐÂU MÀ CAY flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Chữ Vấn Chữ Vương flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
Kẻ Dư Thừa flac
Khang Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Cười Trên Vết Nứt flac
Hàn Việt Phong. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Đã Lừa Dối Em flac
Quang Kiệt. Vietnamese Pop - Rock.
Sự Ưu Tiên Của Em (Cover) flac
Kiều Chi. Vietnamese Pop - Rock.
Mèo Hoang (Rock Metal) flac
Phố Nhạc Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Xin Đừng Rời Xa Anh flac
Lê Gia Bảo. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Khí Biển Đông (Rock Version) flac
Trịnh Văn Núi. Vietnamese Pop - Rock.
IDNAT (IM ĐỢI NGƯỜI ANH THƯƠNG) flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Em Vá Đời Anh flac
Đặng Thiên Chí. Vietnamese Pop - Rock.
DUYÊN CỐ NÍU, PHẬN PHẢI BUÔNG flac
Mr Đinh. Vietnamese Pop - Rock.
Vạn Lần Không Phải Anh flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Người Bình Thường flac
Kato. Vietnamese Pop - Rock.
Đông Miên flac
IPR vipHachi. Vietnamese Pop - Rock.
Chuyện Đôi Ta (Rock Version) flac
Emcee L (Da LAB). Vietnamese Pop - Rock.
Những vì sao rơi flac
The scream. Vietnamese Pop - Rock.
Đắng Cay Nhân Gian flac
Vương Lâm. Vietnamese Pop - Rock.
Những Điều Anh Thấy flac
Hồ Quang Hiếu. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments