Khoảng Lặng
- Uyên Dung (2018)You are listening to the song Khoảng Lặng by Uyên Dung, writer by Quốc Khanh . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Đêm nay tôi ngồi lặng yên
Nghe chừng sương rớt ngoài hiên
Nghe mây than thở triền miên
Bóng tà trăng xế ngả nghiêng.
Tôi đi lối về xưa ấy
Nghe từng chiếc lá rụng đầy
Bao năm như chừng không thấy
Phúc đời nay đã bèo mây.
Tôi đã qua bao năm ước vọng
Sao trắng tay đời không sắc hồng
Tôi đi về một mình màu không
Đời cô lữ trong kiếp phiêu bồng
Tôi đi bao tháng ngày
Con tim đã hao gầy
Ngồi lại mà đếm thay
Hoài vọng sao quá tay?
Đêm hoang ân tình đã nuôi
Mai kia hối hả ngược xuôi
Cho quên nỗi buồn niềm vui
Chỉ còn khoảng lặng chẳng nguôi.
Other songs of Uyên Dung
Khoảng Lặng flac
Uyên Dung. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Thu Xa flac
Uyên Dung. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh;Thơ;Khách Hàn Triều.Người Xưa flac
Uyên Dung. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Chiều Buồn Đơn Côi flac
Uyên Dung. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Vì Sao flac
Uyên Dung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Dẫu Tình Xót Xa flac
Uyên Dung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Mưa Chiều Cuối Hạ flac
Uyên Dung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Nỗi Nhớ Đảo Xa flac
Uyên Dung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Anh Chờ Em Trên Bến Sông flac
Uyên Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.U Mê flac
Uyên Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh;Trịnh Thi Cẩm Hà.Mái Tóc flac
Uyên Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Tình Khúc Bốn Mùa flac
Uyên Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Tuyết Đông flac
Uyên Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Nỗi Đau flac
Uyên Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Em Có Hay Mùa Thu Đã Qua? flac
Uyên Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Hát Cho Em flac
Uyên Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Chờ Em flac
Uyên Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Tình Xưa flac
Uyên Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Giấc Mơ Buồn flac
Uyên Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Đôi Khi flac
Uyên Dung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.Related songs of Khoảng Lặng
Khoảng Lặng flac
Soobin Hoàng Sơn. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Soobin Hoàng Sơn.Khoảng Lặng flac
S.F.L. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: S.F.L;Zym.Khoảng Lặng flac
Sỹ Luân. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Sỹ Luân.Khoảng Lặng flac
Elkyphi Protion. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Soobin Hoàng Sơn.Khoảng Lặng flac
Phụng TAL. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phụng TAL;Hàn Tuyết.Khoảng Lặng flac
Khánh Vân. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tiên Cookie.
Khoảng Lặng flac
Sỹ Luân. 2011. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Sỹ Luân. Album: Khoảng Lặng.Khoảng Lặng flac
Uyên Dung. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quốc Khanh.
Lặng Nhìn Khoảng Cách flac
3 Chú Bộ Đội. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyên Jenda. Album: Lặng Nhìn Khoảng Cách (Single).Khoảng Lặng Trong Anh flac
Kim Quang Hải. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Sang Trí.
Khoảng Lặng Mùa Đông flac
Uyên Linh. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phạm Hải Âu. Album: Holiday Special (2016).
Sống Bên Khoảng Lặng flac
TKay. English.
Phóng Khoáng (开朗) flac
Lữ Lượng. 2019. Instrumental Chinese. Album: Biết Chăng? Biết Chăng? Là Hồng Phai Xanh Thắm OST (知否知否应是绿肥红瘦 原声大碟).
Lặng Nhìn Khoảng Cách flac
3 Chú Bộ Đội. 2016. Instrumental Vietnamese. Writer: Nguyên Jenda. Album: Lặng Nhìn Khoảng Cách (Single).Khoảng Lặng Cuộc Sống flac
Tí Anh. 2015. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Tí Anh.
Trong Một Khoảng Lặng flac
Yến Nhi. 2011. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Đình Vũ. Album: Day & Night - Tình Ca Cho Ngày Và Đêm.Sống Bên Khoảng Lặng flac
Karik. Instrumental Vietnamese. Writer: Karik.Khoảng Lặng Trong Anh flac
Kim Quang Hải. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Sang Trí.Sống Bên Khoảng Lặng flac
Karik. Instrumental Vietnamese. Writer: Karik.
Khoảng Lặng Phía Sau Thầy flac
Đoan Trang. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Ngọc Thiện. Album: Nhớ Ơn Thầy Cô.Hot Vietnamese Pop - Rock
Người Tốt Nhất Trên Đời flac
Yanbi. Vietnamese Pop - Rock.
Ngược Lối Yêu flac
Vicky Nhung. Vietnamese Pop - Rock.
LẦU LÂM BA (feat. Đỗ Hoàng Hiệp) flac
The Flob. Vietnamese Pop - Rock.
tự sự flac
Changg. Vietnamese Pop - Rock.
Chắc Chắn Một Người (Version 1) flac
TLong. Vietnamese Pop - Rock.
Nghèo Thì Ai Thương (Cover) flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Vì Ai Thay Lòng flac
Quang Đắc. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Hoa flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Ngân Hàng Nỗi Nhớ flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
Tam Thái Tử flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Mỗi Lần Nhớ Em Là Một Ngày Mưa flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
LAVIEM flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Sao Không Buông Xuống? flac
Chi Lâm. Vietnamese Pop - Rock.
Ác Mộng Đẹp flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
Diễm Xưa (Blues Rock) flac
Beta Music. Vietnamese Pop - Rock.
ANH CÒN MONG ĐIỀU GÌ flac
Tom. Vietnamese Pop - Rock.
Lưu Niên flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Hoa Trong Đá flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Hom Qua Toi Da Khoc (1) flac
Bui Duc Lam. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments