Không Tồn Tại
- BAKYou are listening to the song Không Tồn Tại by BAK, writer by Khoa Nguyễn . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Không gian đang bao vây ký ức cho anh tìm lại nơi ta chung đôi
Đã có lúc cố gắng gượng cười để trôi qua mau nỗi đau trong anh còn đó
Lòng không muốn nhưng em cố chấp quay đi và không một lời từ ly
Bao lâu nay anh luôn lặng thầm anh luôn nguyện cầu về ai...
Cố kìm nén cảm xúc khi em quay lưng đi theo người ta
Cố bỏ hết xoá hết ký ức trong anh hiện đang xảy ra
Khuôn mặt ấy với nét thơ ngay bao lâu giờ em bên ai
Những cảm xúc lý trí cho anh nhận ra anh là người sai.
Related songs of Không Tồn Tại
Em Không Tồn Tại flac
Trần Anh Quân. Vietnamese Pop - Rock. Writer: SooBin.
Anh Không Tồn Tại flac
Hồ Việt Trung. 2017. Instrumental Vietnamese. Writer: DC Tâm. Album: Anh Không Tồn Tại.
Anh Không Tồn Tại flac
Hồ Việt Trung. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: DC Tậm. Album: Anh Không Tồn Tại.Em Không Tồn Tại flac
K-un Yano. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Soobin.Em Không Tồn Tại flac
Tí Anh. 2016. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Soobin Hoàng Sơn. Album: Em Không Tồn Tại.Anh Không Tồn Tại flac
KBv. Vietnamese Pop - Rock. Writer: DC Tâm.
Em Không Tồn Tại flac
Andiez. 2016. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Andiez. Album: Em Không Tồn Tại.Anh Không Tồn Tại flac
Hồ Việt Trung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: DC Tâm.
Em Không Tồn Tại flac
Soobin Hoàng Sơn. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Soobin Hoàng Sơn. Album: Em Không Tồn Tại.Không Tồn Tại flac
BAK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khoa Nguyễn.Em Không Tồn Tại flac
Anh Quân. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Soobin Hoàng Sơn.Em Không Tồn Tại (Remix) flac
Soobin Hoàng Sơn. 2014. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Soobin Hoàng Sơn.
Yêu Người Không Tồn Tại flac
Thiên Trường. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đinh Hoàng Quốc. Album: Yêu Người Không Tồn Tại (Single).Lời Hứa Không Tồn Tại flac
Đình Phong. Vietnamese Pop - Rock. Writer: DC Tâm.
Yêu Người Không Tồn Tại flac
Thiên Trường. 2017. Instrumental Vietnamese. Writer: Đinh Hoàng Quốc. Album: Yêu Người Không Tồn Tại (Single).
Giá Anh Không Tồn Tại flac
Pham Thanh Thao. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khánh Đơn. Album: Gia Anh Khong Ton Tai.Lời Hứa Không Tồn Tại flac
Đình Phong. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: DC Tâm.
Giá Anh Không Tồn Tại flac
Phạm Thanh Thảo. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khánh Đơn. Album: Lời Xin Lỗi Của Một Dân Chơi.Lời Hứa Không Tồn Tại flac
Đình Phong. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: DC Tâm.
Tồn Tại · Không Tồn Tại (存·不存在) (Live) flac
Viên Á Duy. 2020. Chinese Pop - Rock. Album: Ca Sĩ · Đương Đả Chi Niên Vol. 7 (歌手·当打之年 第7期).Hot Vietnamese Pop - Rock
Ngẩn Ngơ Mà Bình Yên flac
Sunny Nguyễn. Vietnamese Pop - Rock.
Cấp 3 flac
ChipPunks. Vietnamese Pop - Rock.
Chiến Thắng Và Niềm Vui flac
Giovani Domingues. Vietnamese Pop - Rock.
Vẫn Mãi Một Tình Yêu Em flac
T081107X030807P. Vietnamese Pop - Rock.
Không Môn Đăng Hộ Đối flac
Nguyễn Vĩ. Vietnamese Pop - Rock.
Người Tốt Nhất Trên Đời flac
Yanbi. Vietnamese Pop - Rock.
Ngược Lối Yêu flac
Vicky Nhung. Vietnamese Pop - Rock.
LẦU LÂM BA (feat. Đỗ Hoàng Hiệp) flac
The Flob. Vietnamese Pop - Rock.
tự sự flac
Changg. Vietnamese Pop - Rock.
Chắc Chắn Một Người (Version 1) flac
TLong. Vietnamese Pop - Rock.
Nghèo Thì Ai Thương (Cover) flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Vì Ai Thay Lòng flac
Quang Đắc. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Hoa flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Ngân Hàng Nỗi Nhớ flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
Tam Thái Tử flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Mỗi Lần Nhớ Em Là Một Ngày Mưa flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
LAVIEM flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Sao Không Buông Xuống? flac
Chi Lâm. Vietnamese Pop - Rock.
Ác Mộng Đẹp flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments