Làm Lại Cuộc Đời
- Thiều Đình Chung (2016)You are listening to the song Làm Lại Cuộc Đời by Thiều Đình Chung, writer by Trịnh Đình Quang . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
1. Đừng nói gì về đây với anh hỡi người
Để biết ta luôn thương nhau hỡi người
Vì khi trước anh đã vô tâm để mất nhiều lần nữa
Dù rằng ta đã cùng chung lối về.
Ngày ấy vì đam mê, vợ con để sang một phía
Vùi đầu vào chốn phồn hoa không biết lối dừng
Để mất đi niềm vui, để mất đi niềm yêu thương
Hạnh phúc mà anh đã cho là mãi mãi.
[ĐK:]
Anh sai rồi, mất em là một sự trừng phạt
Biết chắc sẽ không thay đổi
Nhưng anh quyết làm lại cuộc đời.
Nếu lúc này vẫn còn thương anh
Hãy cho tâm hồn anh thêm sức mạnh
Nếu còn có thể em hãy về với anh.
2. Cuộc đời không giống như mơ
Làm sao biết được chữ ngờ
Ngày ấy xa hoa thế nào
Anh tự cho mình là cao quý.
Bạn bè cũng chỉ bên anh
Khi anh còn một thời oai phong
Nhìn lại mới thấy bên anh
Chỉ còn bóng anh thôi.
Other songs of Thiều Đình Chung
Người Yêu Khóc flac
Thiều Đình Chung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đinh Tùng Huy.Liên Khúc: Thất Tình; Nếu Không Thể Đến Với Nhau flac
Thiều Đình Chung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Anh Nhớ Em Nhiều Lắm flac
Thiều Đình Chung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lý Tuấn Kiệt.Được Tin Em Lấy Chồng flac
Thiều Đình Chung. 2016. Vietnamese Bolero. Writer: Châu Kỳ.Nếu Không Thể Đến Với Nhau flac
Thiều Đình Chung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Làm Lại Cuộc Đời flac
Thiều Đình Chung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Nơi Bình Yên flac
Thiều Đình Chung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Thất Tình flac
Thiều Đình Chung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Đạo.Nơi Nào Có Em flac
Thiều Đình Chung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tiên Cookie.Thất Tình flac
Thiều Đình Chung. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Đạo.Anh Sẽ Về flac
Thiều Đình Chung. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Tâm.Related songs of Làm Lại Cuộc Đời
Làm Lại Cuộc Đời flac
Kenbi Trần. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang. Album: Làm Lại Cuộc Đời (Single).Làm Lại Cuộc Đời flac
Hoàng Bảo. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Làm Lại Cuộc Đời flac
Trịnh Đình Quang. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Làm Lại Cuộc Đời flac
Hoàng Tuệ Liêm. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Làm Lại Cuộc Đời flac
Trịnh Đình Quang. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Làm Lại Cuộc Đời flac
Trịnh Đình Quang. Instrumental Vietnamese. Writer: Trịnh Đình Quang.Làm Lại Cuộc Đời flac
Lê Văn Tuấn. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Làm Lại Cuộc Đời flac
Thiều Đình Chung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Làm Lại Cuộc Đời flac
Bảy Xoài. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.
Làm Lại Cuộc Đời flac
Kenbi Trần. 2017. Instrumental Vietnamese. Writer: Trịnh Đình Quang. Album: Làm Lại Cuộc Đời (Single).Làm Lại Cuộc Đời flac
Trần Tùng. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Làm Lại Cuộc Đời flac
Hoàng Bảo. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Làm Lại Cuộc Đời flac
Lee Yan Tee. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Làm Lại Cuộc Đời flac
Trần Mạnh Hà. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.Làm Lại Cuộc Đời Remix - - flac
Trịnh Đình Quang. Vietnamese Dance - Remix.Làm Lại Cuộc Đời (Remix) flac
DJ Future. 2018. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Trịnh Đình Quang.Làm Lại Cuộc Đời (Elsoq Remix) flac
Trịnh Đình Quang. Vietnamese Dance - Remix.Làm Lại Cuộc Đời (Remix New Version) flac
DJ TDJ. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Đình Quang.
Nhìn Lại Cuộc Đời flac
Hồ Quang Hiếu. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Balin. Album: Thiếu Niên Ra Giang Hồ OST.Nhìn Lại Cuộc Đời flac
Hồ Quang Hiếu. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Balin.Hot Vietnamese Pop - Rock
Thấm Thoát flac
Khả Hiệp. Vietnamese Pop - Rock.
Mùa Đông Của Anh (Rock Ballad) flac
Ngọc Miên. Vietnamese Pop - Rock.
Vẫn Vậy flac
Sloth. Vietnamese Pop - Rock.
CÓ GÌ ĐÂU MÀ CAY flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Chữ Vấn Chữ Vương flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
Kẻ Dư Thừa flac
Khang Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Cười Trên Vết Nứt flac
Hàn Việt Phong. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Đã Lừa Dối Em flac
Quang Kiệt. Vietnamese Pop - Rock.
Sự Ưu Tiên Của Em (Cover) flac
Kiều Chi. Vietnamese Pop - Rock.
Mèo Hoang (Rock Metal) flac
Phố Nhạc Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Xin Đừng Rời Xa Anh flac
Lê Gia Bảo. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Khí Biển Đông (Rock Version) flac
Trịnh Văn Núi. Vietnamese Pop - Rock.
IDNAT (IM ĐỢI NGƯỜI ANH THƯƠNG) flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Em Vá Đời Anh flac
Đặng Thiên Chí. Vietnamese Pop - Rock.
DUYÊN CỐ NÍU, PHẬN PHẢI BUÔNG flac
Mr Đinh. Vietnamese Pop - Rock.
Vạn Lần Không Phải Anh flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Người Bình Thường flac
Kato. Vietnamese Pop - Rock.
Đông Miên flac
IPR vipHachi. Vietnamese Pop - Rock.
Chuyện Đôi Ta (Rock Version) flac
Emcee L (Da LAB). Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments