Mẹ Ơi Có Biết
- Hiếu KiênYou are listening to the song Mẹ Ơi Có Biết by Hiếu Kiên, writer by Nguyễn Văn Chung . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Mẹ ơi có biết con thương mẹ nhiều?
Cứ muốn ôm mẹ và cười thật to
Mẹ ơi con biết mẹ yêu con lắm
Mỗi khi con buồn có mẹ kề bên.
Mái tóc mẹ thơm, ánh mắt mẹ hiền
Thích nhất mẹ hát con sẽ ngủ yên
Con đến lúc con lớn hứa sẽ chăm ngoan
Cố gắng học hành để mẹ được vui!
Related songs of Mẹ Ơi Có Biết
Mẹ Ơi Có Biết flac
Hiếu Kiên. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Văn Chung.
Mẹ Ơi Có Biết flac
Hồ Trung Dũng. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Album: Trong Tim Luôn Có Mẹ.Mẹ Ơi Có Biết flac
Lâm Ánh Ngọc. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lâm Ánh Ngọc.Mẹ Ơi Có Biết flac
Hồ Trung Dũng. 2016. Vietnamese Pop - Rock.Mẹ Ơi Có Biết flac
Yến Vy. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Văn Chung.
Mẹ Ơi Mẹ Có Biết (Mary, Did You Know) flac
Lm. Xuân Đường. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Lm. Xuân Đường. Album: Tình Ngài Gọi Con 3 - Lời Ru Giáng Sinh.
Anh Ơi Có Biết flac
Hoaprox. 2022. Vietnamese Pop - Rock. Album: Anh Ơi Có Biết (Single).
Anh Ơi Có Biết flac
Hoaprox. Vietnamese Dance - Remix.
Em Ơi Có Biết flac
Lam Trường. Vietnamese Pop - Rock. Album: Em Vẫn Đơn Côi.Người Ơi Em Có Biết flac
Trần Hoàng Anh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Hồng Diệu.
Mẹ Ơi Con Biết Yêu flac
Nguyễn Phi Hùng. 2000. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Quốc Việt. Album: Only You.
Hoa Ơi Có Biết Lòng Ta Nhớ Người flac
Ý Lan. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Duy Đức;Thơ;Nguyễn Dũng Tiến. Album: Muốn Hỏi Tại Sao.Mẹ Ơi Con Đã Có Người Yêu flac
Phạm Bảo Nam. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phạm Bảo Nam.
Mẹ Ơi Con Đã Có Người Yêu flac
Phạm Bảo Nam. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phạm Bảo Nam. Album: Người Cho Anh Hy Vọng.
Hãy Yên Lòng Mẹ Ơi (Tân Cổ) flac
Minh Vương. 2003. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhạc;Lư Nhất Vũ;Vọng Cổ;Thế Châu. Album: Tiếng Hát Minh Vương 4: Tần Quỳnh Khóc Bạn (Tân Cổ).
Con Có Người Yêu Rồi Mẹ Ơi flac
Tùng Viu. 2021. Vietnamese Rap - HipHop. Album: Con Có Người Yêu Rồi Mẹ Ơi (Single).Cha Mẹ Có Biết Con Đau flac
Kim Ny Ngọc. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Kim Ny Ngọc.
Cha Mẹ Có Biết Con Đau flac
Kim Ny Ngọc. Vietnamese Pop - Rock. Album: The Best Of Kim Ny Ngọc.
Mẹ Ơi! Mẹ Ơi flac
Phi Nguyễn. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Linh Bảo. Album: Đời Mẹ - Phi Nguyễn Vol 5.Cô Ơi flac
Nguyễn Phạm Gia Như. 2020. Vietnamese Pop - Rock.Hot Vietnamese Pop - Rock
Hom Qua Toi Da Khoc (1) flac
Bui Duc Lam. Vietnamese Pop - Rock.
Cơm Áo Gạo Tiền flac
Hạ Vy. Vietnamese Pop - Rock.
Em Là Hoa flac
Kiệt KxK. Vietnamese Pop - Rock.
Gặp Anh Giữa Luân Hồi flac
Mai Xuân Thứ. Vietnamese Pop - Rock.
Sao Lại Không Thể flac
Vicky Nhung. Vietnamese Pop - Rock.
Nỗi Buồn Biết Đau flac
Thiên Định. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Đã Lừa Dối Em Rồi (Thái Học Cover) flac
Thái Học. Vietnamese Pop - Rock.
Ở Đây Có Bình Yên flac
Yến Nhi. Vietnamese Pop - Rock.
VẠN KIẾP YÊU NHAU flac
Gold MK. Vietnamese Pop - Rock.
Không Thương Em Nữa À flac
ThanhK. Vietnamese Pop - Rock.
Người Yêu Cũ Quay Lại (Ver 5) flac
Vương Lâm. Vietnamese Pop - Rock.
Cạn Ngân Một Khúc Sầu flac
Thanh Sơn. Vietnamese Pop - Rock.
Ô Quy Hồ flac
Mủn Gỗ. Vietnamese Pop - Rock.
Đến Là Duyên Đi Là Phận flac
Châu Khải Phong. Vietnamese Pop - Rock.
Khâu Lại Vết Thương flac
Thiên Chí. Vietnamese Pop - Rock.
Bùa mê flac
The scream. Vietnamese Pop - Rock.
Vì Ai Thay Lòng flac
Quang Đắc. Vietnamese Pop - Rock.
Nam Chính flac
Enny Cover. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Còn Nợ Em flac
Bokin. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments