Nếu Anh Đủ Can Đảm
- Phạm Tường Quý (2021)You are listening to the song Nếu Anh Đủ Can Đảm by Phạm Tường Quý, in album Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single). The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
- Nếu Anh Đủ Can Đảm - Phạm Tường Quý
- Nếu Anh Đủ Can Đảm (Lssin; HHD Lofi Remix) - Phạm Tường Quý
- Nếu Anh Đủ Can Đảm (DJ ThaoB; HHD Remix) - Phạm Tường Quý
- Nếu Anh Đủ Can Đảm (Jeny PM; HHD Remix) - Phạm Tường Quý
- Nếu Anh Đủ Can Đảm (Zeaplee; HHD Lofi Remix) - Phạm Tường Quý
- Nếu Anh Đủ Can Đảm (VisconC; HHD Remix) - Phạm Tường Quý
- Nếu Anh Đủ Can Đảm (Toann; HHD Remix) - Phạm Tường Quý
- Nếu Anh Đủ Can Đảm (Thanh Huyy; HHD Remix) - Phạm Tường Quý
- Nếu Anh Đủ Can Đảm (QRinn; HHD Remix) - Phạm Tường Quý
- Nếu Anh Đủ Can Đảm (MUS; HHD Remix) - Phạm Tường Quý
- Nếu Anh Đủ Can Đảm (LHK; HHD Remix) - Phạm Tường Quý
- Nếu Anh Đủ Can Đảm (J02; HHD Remix) - Phạm Tường Quý
- Nếu Anh Đủ Can Đảm (HeineKen; HHD Remix) - Phạm Tường Quý
- Nếu Anh Đủ Can Đảm - Phạm Tường Quý
Lyrics
Vô tình gặp em ở gốc phố quen đã từng
Cùng đi bên em là một người khác
Anh vẫn còn nhớ kí ức ấy bên em hôm nào
Rồi bỗng một hôm đã hóa tro tàn .
Cuối cùng thì đã thấy em bên ai rồi
Tuy anh ko vui nhưng vẫn cố gượng cười
Đứng về một hướng nhìn người ấy nắm tay em
Chợt nước mắt anh cứ ko ngừng rơi.
[ĐK:]
Nếu như anh đủ can đảm để nắm tay em dù 1 giây
Thì chắc đôi ta đã không thế này
Đứng nơi xưa nghỉ về em kí ức bỗng ùa về nơi đây
Nước mắt rơi vì người bước đi vội vàng.
Khóc cho em người con gái đã từng là của anh
Vì lúc ra đi không nói dù 1 câu
Đến lúc này mới nhận thức được rằng chuyện chúng ta
Nước mắt anh rồi thì tình ta đã tan rồi.
[Rap:]
Ngày em đi trời bổng đổ một cơn mưa rào
Không thể giữ, được đôi mi và đôi dòng lệ tuông trào
Anh biết. Tình mình giờ như một giấc chìm bao
Không thể níu,không thể giữ với bao giấc mộng ước ao.
Bước đi, bước đi,không hề đắn đo nghĩ suy
Để cho đôi mi ,không thể giữ lưng chừng.
Other songs of Phạm Tường Quý
Nếu Anh Đủ Can Đảm flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Pop - Rock. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (QRinn; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (HeineKen; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (DJ ThaoB; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (MUS; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (Toann; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm flac
Phạm Tường Quý. 2021. Instrumental Vietnamese. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (Zeaplee; HHD Lofi Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (VisconC; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (J02; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (Jeny PM; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (Lssin; HHD Lofi Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (Thanh Huyy; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (LHK; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).Related songs of Nếu Anh Đủ Can Đảm
Nếu Anh Đủ Can Đảm flac
Phạm Tường Quý. 2021. Instrumental Vietnamese. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Pop - Rock. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (DJ ThaoB; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (Zeaplee; HHD Lofi Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (MUS; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (HeineKen; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (VisconC; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (Thanh Huyy; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (LHK; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (QRinn; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (Toann; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (Jeny PM; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (J02; HHD Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).
Nếu Anh Đủ Can Đảm (Lssin; HHD Lofi Remix) flac
Phạm Tường Quý. 2021. Vietnamese Dance - Remix. Album: Nếu Anh Đủ Can Đảm (Single).Anh Không Can Đảm flac
Cao Nam Thành. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lý Tuấn Kiệt.
Nếu Anh Cần Tôi flac
Trang. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trang. Album: Nếu Anh Cần Tôi (Single).
Nếu Anh Cần Tôi flac
Trang. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Album: Tỉnh Giấc Khi Ông Trời Đang Ngủ.
Dư Ảnh (残像) flac
Đường Thi. 2022. Chinese Pop - Rock. Album: Dư Ảnh (残像) (Single).
Dư Ảnh (残像) flac
Đường Thi. 2022. Instrumental Chinese. Album: Dư Ảnh (残像) (Single).
Nếu Em Không Cần Anh flac
Khánh Ngọc. 2005. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Hồng Hải. Album: Phone Tình Yêu.Hot Vietnamese Pop - Rock
Thiệp Hồng Chung Tên flac
Út Nhị Mino. Vietnamese Pop - Rock.
Nhạc hay không ai nghe flac
The scream. Vietnamese Pop - Rock.
Khúc Hồn Hoang flac
Giovani Domingues. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Có Về Cùng Em flac
Mủn Gỗ. Vietnamese Pop - Rock.
Váy Cưới flac
Erik. Vietnamese Pop - Rock.
NGƯỜI Ở ĐỪNG VỀ flac
The Flob. Vietnamese Pop - Rock.
Không Ai Nói Chia Tay flac
Lâm Tuấn. Vietnamese Pop - Rock.
Chẳng Nợ Ai Ngoài Em flac
Lê Gia Bảo. Vietnamese Pop - Rock.
Hãy bước lên flac
BGMworld. Vietnamese Pop - Rock.
Ở ĐẤY ĐI flac
Said. Vietnamese Pop - Rock.
toidaidot flac
Grey D. Vietnamese Pop - Rock.
Ta Thì Với Ta (Blues Rock) flac
Beta Music. Vietnamese Pop - Rock.
Biệt Khúc flac
Tùng. Vietnamese Pop - Rock.
Nhấc Máy flac
Noo Phước Thịnh. Vietnamese Pop - Rock.
Tôi Không Còn Viết Tình Ca flac
Hứa Kim Tuyền. Vietnamese Pop - Rock.
Để Rời Xa Chốn Này flac
Sloth. Vietnamese Pop - Rock.
Sầu Lẻ Bóng (Rock Ballad) flac
Ngọc Miên. Vietnamese Pop - Rock.
Mùa Hè Đi Qua flac
Bức Tường. Vietnamese Pop - Rock.
Bé Nhỏ flac
Nguyễn Thái Thanh Trí. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments