Người Đã Như Mơ
- Cao Đạt (2015)You are listening to the song Người Đã Như Mơ by Cao Đạt, writer by Song Trà . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Ngày xưa quen nhau bên đường trăm hoa nở mau
Ngày nay xa nhau hoa vừa khép cánh ban đầu
Người ngỡ gặp nhau như duyên kiếp đưa ta vào
Chiều rơi về đâu.
Ngày xưa quen nhau em vừa biết giăng ước mơ
Bờ vai ngây thơ ôm làn tóc rối ơ thờ
Tình mới vừa đôi môi em ấp câu mong chờ
Người đã như mơ.
[ĐK:]
Tiếng hát tiếng cười còn đâu đó trong đêm nay
Gió rét có về lòng người có lắm chua cay
Ta như con thuyền ngược xuôi đi đó đây
Tìm em nào thấy.
Lối cũ có còn chiều loang nắng hay mưa rơi
Bến cũ có còn người lặng đứng ngắm ra khơi
Hay ra đi rồi, biền biệt xa xa khắp nơi
Cho mộng qua đời.
Ngày xưa quen nhau ngỡ đời mãi mãi có nhau
Ngày nay xa nhau âm thầm nước vẫn qua cầu
Người hỡi về đâu đêm nay gió mưa dãi dầu
Người ở nơi đâu.
Tìm nhau trong mơ trong lời ca trong tiếng tơ
Tìm nhau trong mưa trong ngày nắng cháy xa mờ
Người vẫn tìm nhau trong duyên kiếp không mong chờ
Người đã như mơ.
Other songs of Cao Đạt
Liên Khúc: Ly Café Cuối Cùng; Chúng Mình Ba Đứa flac
Cao Đạt. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Minh Kỳ;Thế Vinh;Song Ngọc;Hoài Linh.Trăng Tàn Trên Hè Phố flac
Cao Đạt. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phạm Thế Mỹ.Nhật Thực flac
Cao Đạt. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Ngọc Đại;Vi Thuỳ Linh.Tâm Sự Với Em flac
Cao Đạt. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Trang.Mưa Nửa Đêm flac
Cao Đạt. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trúc Phương.Người Đã Như Mơ flac
Cao Đạt. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà.Thành Phố Sau Lưng flac
Cao Đạt. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hàn Châu.Tiễn Biệt flac
Cao Đạt. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tô Thanh Tùng.Trộm Nhìn Nhau flac
Cao Đạt. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trầm Tử Thiêng.Tạ Từ Trong Đêm flac
Cao Đạt. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Thiện Thanh.Liên Khúc: Chuyện Tình Lan Và Điệp flac
Cao Đạt. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Mạc Phong Linh;Mai Thiết Lĩnh.Nếu Được Làm Người Tình flac
Cao Đạt. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hà Phương.Tâm Sự Đời Tôi flac
Cao Đạt. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thanh Sơn.Hai Vì Sao Lạc flac
Cao Đạt. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu.Về Đâu Mái Tóc Người Thương flac
Cao Đạt. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoài Linh.Related songs of Người Đã Như Mơ
Người Đã Như Mơ flac
Giao Linh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà. Album: Tình Hững Hờ.
Người Đã Như Mơ flac
Hà Nguyên. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà. Album: Chuyện Hợp Tan.
Người Đã Như Mơ flac
Mai Tuấn. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà. Album: Người Đã Như Mơ.Người Đã Như Mơ flac
Khánh Duy Khương. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà.Người Đã Như Mơ flac
Như Nguyễn. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà.
Người Đã Như Mơ flac
Thanh Long. 1994. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Sông Trà. Album: Mưa Bụi 1.Người Đã Như Mơ flac
Đông Quốc Hùng. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà.
Người Đã Như Mơ flac
Thanh Xuyên. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Sông Trà. Album: Về Lại Cần Thơ.Người Đã Như Mơ flac
Tận Trung. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà.Người Đã Như Mơ flac
Hoàng Nhật Đông. Vietnamese Bolero. Writer: Song Trà.Người Đã Như Mơ flac
Linh Loan. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà.Người Đã Như Mơ flac
Minh Tuấn. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà.
Người Đã Như Mơ flac
Lê Minh Trung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Album: Gió Về Miền Xuôi.Người Đã Như Mơ - - flac
Tiến Đạt. Vietnamese Dance - Remix.
Người Đã Như Mơ flac
Thanh Long. Vietnamese Pop - Rock. Album: Mưa Bụi 1.
Người Đã Như Mơ flac
Hạ Vy. 1997. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà. Album: Tiếng Lòng Nỉ Non.Người Đã Như Mơ flac
Gia Linh. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà. Album: Nhớ Về Em.
Người Đã Như Mơ flac
Miu Khả Thy. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà. Album: Song Ca Ca Sĩ Uy Huy Thái Ft Miu Khả Thy.
Người Đã Như Mơ flac
Tuấn Vũ. 1996. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Song Trà. Album: Sầu Riêng.
Người Như Đã Mơ flac
Lê Minh Trung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Sông Trà. Album: The Best Collection Of Country & Folk Songs.Hot Vietnamese Pop - Rock
Thấm Thoát flac
Khả Hiệp. Vietnamese Pop - Rock.
Mùa Đông Của Anh (Rock Ballad) flac
Ngọc Miên. Vietnamese Pop - Rock.
Vẫn Vậy flac
Sloth. Vietnamese Pop - Rock.
CÓ GÌ ĐÂU MÀ CAY flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Chữ Vấn Chữ Vương flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
Kẻ Dư Thừa flac
Khang Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Cười Trên Vết Nứt flac
Hàn Việt Phong. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Đã Lừa Dối Em flac
Quang Kiệt. Vietnamese Pop - Rock.
Sự Ưu Tiên Của Em (Cover) flac
Kiều Chi. Vietnamese Pop - Rock.
Mèo Hoang (Rock Metal) flac
Phố Nhạc Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Xin Đừng Rời Xa Anh flac
Lê Gia Bảo. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Khí Biển Đông (Rock Version) flac
Trịnh Văn Núi. Vietnamese Pop - Rock.
IDNAT (IM ĐỢI NGƯỜI ANH THƯƠNG) flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Em Vá Đời Anh flac
Đặng Thiên Chí. Vietnamese Pop - Rock.
DUYÊN CỐ NÍU, PHẬN PHẢI BUÔNG flac
Mr Đinh. Vietnamese Pop - Rock.
Vạn Lần Không Phải Anh flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Người Bình Thường flac
Kato. Vietnamese Pop - Rock.
Đông Miên flac
IPR vipHachi. Vietnamese Pop - Rock.
Chuyện Đôi Ta (Rock Version) flac
Emcee L (Da LAB). Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments