Người Lạ Ơi
- Kim TanYou are listening to the song Người Lạ Ơi by Kim Tan, writer by Châu Đăng Khoa . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
[Ver 1:]
Tôi lạc quan giữa đám đông
Nhưng khi một mình thì lại không
Cố tỏ ra là mình ổn
Nhưng sâu bên trong nước mắt là biển rộng
Lắm lúc chỉ muốn có ai đó dang tay ôm lấy tôi vào lòng
Cho tiếng cười trong mắt được vang vọng
Cô đơn một lần rồi khỏi những khoảng trống
Mang niềm tin phủ nắng nơi u uất
Để trời cảm xúc tìm về với mầm sống
Để nỗi buồn thôi bám víu màn đêm
Sương trên khoé mi ngày mai thôi ngừng đọng
Chỉ một lần thôi, cho sự yếu đuối hôm nay thôi đợi mong
Người lạ ơi! Người đến ủi an tâm hồn này được không?
[Hook:]
Người lạ ơi! Xin giúp tôi mượn bờ vai
Tựa đầu gục ngã vì mỏi mệt quá
Người lạ ơi! Xin giúp tôi mượn nụ hôn
Mượn rồi tôi trả, đừng vội vàng quá.
Người lạ ơi! Xin hãy ghé mua giùm tôi
Một liều quên lãng, để tôi thanh thản
Người lạ ơi! Xin giúp tôi mượn niềm vui
Để lần yếu đuối này là lần cuối thôi.
[Ver 2:]
Cô đơn, lẻ loi, tâm tư như sóng đánh
Chơi vơi, mệt mỏi, tâm hồn thì mong manh
Không cần người phải quá sâu sắc
Chỉ cần bờ vai người đủ rộng
Chân thành đừng giấu sau màu mắt
Cùng chia sớt những nỗi sầu mênh mông
Cho trái tim yếu đuối được nghỉ ngơi
Cõi lòng hoang sơ hôm nay thôi dậy sóng
Một người với tôi vậy là đủ
Những thứ còn lại chẳng quan trọng
Một người không bao giờ nhắc về quá khứ
Không để tâm tới những ngày tôi ngây dại
Mở lòng bao dung bằng tất cả thương cảm
Dù biết chẳng thể cùng đi hết ngày mai
Cứ nhẹ nhàng, bình yên như mây trôi
Cảm xúc không cần phải ngay lối
Lắng nghe thật khẽ cõi lòng tôi
Một người tôi cần lúc này chỉ vậy thôi.
[Coda:]
Cả trời tâm tư tôi ở đấy
Vậy mà chẳng có ai hiểu
Thứ tôi mong mỏi từng ngày
Chỉ đơn giản là tình yêu
Lâu nay cả trời tâm tư tôi ở đây
Vậy mà chẳng có ai hiểu
Thứ tôi mong mỏi từng ngày
Chỉ đơn giản là tình yêu.
Other songs of Kim Tan
Em Sẽ Là Cô Dâu Cover flac
Kim Tan. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Bảo Nam.Sao Em Chưa Ngủ flac
Kim Tan. 2018. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Hùng Rapper.Phía Sau Em flac
Kim Tan. 2018. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Kay Trần;Binz.Lỡ Yêu flac
Kim Tan. 2018. Vietnamese Rap - HipHop.Người Âm Phủ (Remix) flac
Kim Tan. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Osad;VRT.Người Lạ Ơi flac
Kim Tan. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa.Đừng Quên Tôi flac
Kim Tan. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Mạnh Hakyno.Mẹ Của Nó flac
Kim Tan. Vietnamese Rap - HipHop.Xa Rồi Trường Cấp 3 flac
Kim Tan. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Linh Hee;Tùng Anh.Đừng Khóc Nữa Em flac
Kim Tan. Vietnamese Rap - HipHop.Bài Hát Tặng Mẹ flac
Kim Tan. Vietnamese Rap - HipHop.Anh Yêu Em Rồi Đấy flac
Kim Tan. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Mạnh Hakyno.Bài Hát Tặng Mẹ flac
Kim Tan. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lil Shady;Kyo.Nước Mắt Của Mẹ flac
Kim Tan. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tâm Tường.Buồn Của Anh (Rap VerSion) flac
Kim Tan. Vietnamese Pop - Rock. Writer: K-ICM.Mashup: Yêu Vội Vàng flac
Kim Tan. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lê Bảo Bình.Người Mẹ Dịu Hiền flac
Kim Tan. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Hakyno.Vợ Tuyệt Vời Nhất (Version Rap) flac
Kim Tan. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vương Anh Tú;Max.Bài Hát Tặng Mẹ flac
Kim Tan. Vietnamese Pop - Rock.Mẹ Hiền Thứ Hai flac
Kim Tan. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Kim Tan.Related songs of Người Lạ Ơi
Người Ơi Là Người flac
Thuỵ Long. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Trương Hà Phương. Album: Dịu Hiền.Người Lạ Ơi flac
Hoà Nhỏ. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Châu Đăng Khoa.Người Lạ Ơi flac
Vinh Black. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa.Người Lạ Ơi flac
Ngọc Anhl Hoàng Badboy. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa.Người Lạ Ơi flac
Karub. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Châu Đăng Khoa.Người Lạ Ơi flac
Kim Tan. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa.
Người Lạ Ơi flac
Karik. 2018. Instrumental Vietnamese. Writer: Châu Đăng Khoa. Album: Người Lạ Ơi (Single).Người Lạ Ơi flac
L.Lay. 2018. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Châu Đăng Khoa.Người Lạ Ơi flac
Karik. 2018. Vietnamese Pop - Rock.Người Lạ Ơi flac
Fanny Trần. 2018. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Châu Đăng Khoa.Người Lạ Ơi flac
N.2.C. 2018. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Châu Đăng Khoa.
Người Lạ Ơi flac
P.M Band. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa. Album: Người Lạ Ơi (Cover) (Single).Người Lạ Ơi flac
Dư Được. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa.Người Lạ Ơi flac
Hải Sky. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa.
Người Lạ Ơi (Solo Version) flac
Orange. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa. Album: Người Lạ Ơi (Solo Version) (Single).
Người Lạ Ơi (Break Remix) flac
Karik. 2018. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Châu Đăng Khoa. Album: Người Lạ Ơi (Break Remix) (Single).Người Lạ Ơi (Sea Remix) flac
Karik. 2018. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Châu Đăng Khoa.Người Lạ Ơi ( Hoaprox remix) flac
Bigbrother hoaprox. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Châu Đăng Khoa.
Người Lạ Ơi (Masew Remix) flac
Karik. 2018. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Châu Đăng Khoa. Album: Người Lạ Ơi (Masew Mix) (Single).
Người Lạ Ơi (Solo Version) flac
Orange. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa. Album: Người Lạ Ơi (Single).Hot Vietnamese Pop - Rock
Lỡ Thương Nhau (From 'Bò Sữa Bay') flac
Nguyễn Hưng. Vietnamese Pop - Rock.
Phận Kẻ Bọt Bèo flac
Phát Lee. Vietnamese Pop - Rock.
Có Những Ngày flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
SSD flac
W/n. Vietnamese Pop - Rock.
Đau Thương Chỉ Vì Em flac
Nhạc Ngoại Lời Việt BT2K. Vietnamese Pop - Rock.
Em Bán Đi Hết Chân Tình flac
WDM. Vietnamese Pop - Rock.
Yêu 1 Người Mộng Mơ flac
Bảo Thạch. Vietnamese Pop - Rock.
Dường Như Em Khóc Nữa Rồi flac
QuanFM. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Nợ Em (Original Soundtrack From \"Ốc Mượn Hồn\") flac
Lâm Bảo Ngọc. Vietnamese Pop - Rock.
Họa Phận Ái Lưu flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
ĐI CHƠI CÔNG VIÊN LÃM LÀNG flac
Hoàng Đình Toàn. Vietnamese Pop - Rock.
mày không sao đâu flac
Coldie. Vietnamese Pop - Rock.
TRỄ GIỜ CƠM flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
CASTING flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Tên Em flac
Hoàng Hào. Vietnamese Pop - Rock.
Khi Em flac
Mủn Gỗ. Vietnamese Pop - Rock.
Tình Xưa Nghĩa Cũ (Blues Rock) flac
Beta Music. Vietnamese Pop - Rock.
Không Môn Đăng Hộ Đối (Thái Học Cover) flac
Thái Học. Vietnamese Pop - Rock.
Ngày Còn Đôi Mươi flac
Chú Út Lông Bông. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments