Người Việt Nam
- A Huy (2014)You are listening to the song Người Việt Nam by A Huy, writer by Nhất Trung . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Là người Việt Nam bạn nói gì khi tổ quốc đang gọi?
Là người Việt Nam bạn làm gì khi tổ quốc đang cần
Là người Việt Nam trong lúc này cần đứng sát bên nhau
Thề không để 1 ai xâm lấn non sông Việt Nam.
Là người Việt Nam yêu mọi người yêu cuộc sống hoà bình
Là người Việt Nam sống chan hoà và sống tự cường
Là người Việt Nam luôn tự hào ngàn năm chống quân xâm lược
Và nếu phải lần nữa thì sẽ cùng nhau chiến đấu.
[ĐK:]
Người Việt Nam ngàn năm là thế
Thề không lùi bước bao giờ cho dẫu quân thù có thế nào?
Người Việt Nam ngày nay vẫn thế
Thề luôn gìn giữ nguyên vẹn non nước ông cha đã gây dựng một Việt Nam hùng oai.
Other songs of A Huy
Tết Là Tết (Remix Ver 2019) flac
A Huy. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhất Trung.
Người Đó Tôi Đây Tình Đâu flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyên Chấn Phong. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.Người Việt Nam flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhất Trung.
Trái Tim Khắc Tên Anh Và Em flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhất Trung. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.
Trò Chơi flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhất Trung. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.
Tránh Xa Cờ Bạc flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhất Trung. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.
Người Cuối Cùng flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đăng Khoa. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.
Còn Anh Đây flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: P.RO. Album: Suy Nghĩ Lại.
Anh Tin Anh Sẽ Quên Em flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phạm Trưởng. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.
Bé Yêu Chàng Ca Sĩ flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhất Trung. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.
Không Ghen Không Phải Đàn Ông flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Huy. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.
Làm Vậy Chi flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phạm Trưởng. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.
Cơn Mơ Vỡ Tan flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhất Trung. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.
Gục Ngã flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhất Trung. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.
Chưa Tìm Hiểu Kĩ flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thiên Vũ. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.Trắng Tay flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhất Trung.
Bản Tình Ca Muộn Màng flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thiên Vũ. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.
Nỗi Buồn Valentine flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tuấn TJ. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.
Nói Rồi Không Chịu Nghe flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhất Trung. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.
Trắng Tay flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhất Trung. Album: Trò Chơi... Trắng Tay.Related songs of Người Việt Nam
Người Việt Nam flac
Karik. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Karik.
Người Việt Nam flac
Lưu Gia Bảo. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Sơn Hạ. Album: Người Việt Nam.
Người Tình Việt Nam flac
Đức Huy. 1993. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đức Huy. Album: Người Tình Việt Nam.Người Việt Nam flac
A Huy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nhất Trung.Người Việt Nam flac
Karik. 2014. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Karik.
Người Tình Việt Nam flac
Đức Huy. 1989. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đức Huy. Album: Dấu Yêu Ngày Xưa.
Người Việt Nam flac
Danh Ca Thường. 2020. Vietnamese Rap - HipHop. Album: King Of Rap Tập 4.
Người Tình Việt Nam flac
Thanh Lan. 1994. Vietnamese Pop - Rock. Album: Ngày Xưa Yêu Dấu.
Người Việt Nam flac
Gia Huy. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Sơn Hạ. Album: Trái Tim Bồ Tát - Tâm Ca 13.
Tôi Người Việt Nam flac
Khắc Việt. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khắc Việt. Album: Khắc Việt Top Hits 2014.Người Việt Nam flac
Karik. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Karik.
Người Việt Nam flac
Đan Trường. 2010. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Vũ Anh Bình. Album: Hùng Thiên Âu Lạc.
Người Việt Nam flac
Karik. 2012. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Karik. Album: Người Việt Nam (Single).Tôi Người Việt Nam flac
Khắc Việt. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khắc Việt.
Người Việt Nam flac
Karik. 2016. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Karik. Album: Đánh Mất (Single).
Người Việt Nam flac
Đan Trường. 2003. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Vũ Anh Bình. Album: Giấc Mơ Màu Xanh.Người Việt Nam flac
Karik. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Karik.
Người Việt Nam flac
Ngọc Sơn. 1996. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Ngọc Sơn. Album: Men Tình Đau.
Người Tình Việt Nam flac
Don Hồ. 2005. Vietnamese Pop - Rock. Album: Còn Nghe Tiếng Gọi.
Người Việt Nam flac
Various Artists. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Vũ Anh Bình. Album: Thương Giọt Mồ Hôi Cha.Hot Vietnamese Pop - Rock
Chữ Vấn Chữ Vương flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
Kẻ Dư Thừa flac
Khang Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Cười Trên Vết Nứt flac
Hàn Việt Phong. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Đã Lừa Dối Em flac
Quang Kiệt. Vietnamese Pop - Rock.
Sự Ưu Tiên Của Em (Cover) flac
Kiều Chi. Vietnamese Pop - Rock.
Mèo Hoang (Rock Metal) flac
Phố Nhạc Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Xin Đừng Rời Xa Anh flac
Lê Gia Bảo. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Khí Biển Đông (Rock Version) flac
Trịnh Văn Núi. Vietnamese Pop - Rock.
IDNAT (IM ĐỢI NGƯỜI ANH THƯƠNG) flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Em Vá Đời Anh flac
Đặng Thiên Chí. Vietnamese Pop - Rock.
DUYÊN CỐ NÍU, PHẬN PHẢI BUÔNG flac
Mr Đinh. Vietnamese Pop - Rock.
Vạn Lần Không Phải Anh flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Người Bình Thường flac
Kato. Vietnamese Pop - Rock.
Đông Miên flac
IPR vipHachi. Vietnamese Pop - Rock.
Chuyện Đôi Ta (Rock Version) flac
Emcee L (Da LAB). Vietnamese Pop - Rock.
Những vì sao rơi flac
The scream. Vietnamese Pop - Rock.
Đắng Cay Nhân Gian flac
Vương Lâm. Vietnamese Pop - Rock.
Những Điều Anh Thấy flac
Hồ Quang Hiếu. Vietnamese Pop - Rock.
Em Bán Đi Hết Chân Tình flac
Jin Tuấn Nam. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments