Nhớ Nhau Hoài
- Khánh PhạmYou are listening to the song Nhớ Nhau Hoài by Khánh Phạm, writer by Anh Việt Thu . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Em ở nơi nào, có còn mùa Xuân không em
Rừng ngàn lá gió, từng đêm nhắc nhở, thì thầm
Nắng ở trên đầu, nắng trong lòng phố
Gió ở trên non, gió cuốn mây về.
[ĐK:]
Sao em vẫn ngồi mà nghe cô đơn
Mà nghe nức nở trong hồn
Và thương đôi mắt đỏ em buồn
Vì mình thương nhau, vì mình yêu nhau nên mới giận hờn
Vì mình xa nhau, nên nhớ... nhớ nhau hoài.
Anh ở nơi nào, có còn mùa xuân không anh?
Rừng ngàn lá gió, từng đêm nhắc nhở, thì thầm
Mai lỡ không về, chắc em buồn biết mấy
Dáng nhỏ xuân xưa có nhớ đêm ngày.
Other songs of Khánh Phạm
Nhịp Cầu Tri Âm flac
Khánh Phạm. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoài Linh.Trái Tim Mùa Đông flac
Khánh Phạm. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trúc Hồ.Mưa Đêm Ngoại Ô flac
Khánh Phạm. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đỗ Kim Bảng.Nhớ Nhau Hoài flac
Khánh Phạm. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu.Đôi Mắt Người Xưa flac
Khánh Phạm. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Ngân Giang.Mưa Đêm Ngoại Ô flac
Khánh Phạm. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đỗ Kim Bảng.Nhớ Nhau Hoài flac
Khánh Phạm. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu.Related songs of Nhớ Nhau Hoài
Nhớ Nhau Hoài flac
Ngọc Sơn. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu. Album: The Best Of Ngọc Sơn - Đôi Ngả Chia Ly.
Nhớ Nhau Hoài flac
Minh Luân. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu. Album: Nhớ Nhau Hoài.
Nhớ Nhau Hoài flac
Phương Thuỳ. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu. Album: Trang Nhật Ký.
Nhớ Nhau Hoài flac
Võ Hạ Trâm. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu. Album: Hãy Nghe Trâm Hát.
Nhớ Nhau Hoài flac
Phương Thanh. 2016. Vietnamese Bolero. Writer: Anh Việt Thu. Album: Về Quê.Nhớ Nhau Hoài flac
Chế Linh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu.
Nhớ Nhau Hoài flac
Tuấn Vũ. 1991. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu. Album: Bảy Ngày Đợi Mong.
Nhớ Nhau Hoài flac
Thiên Trang. 1998. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu. Album: Ngày Xưa Anh Nói.
Nhớ Nhau Hoài flac
Thiên Quang. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu. Album: Tuyển Chọn Những Tình Khúc Bất Tử.
Nhớ Nhau Hoài flac
Minh Nguyệt. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu. Album: Người Tình Ơi Mơ Gì.
Nhớ Nhau Hoài flac
Thanh Phong. 1991. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu. Album: Ngoại Ô Đèn Vàng.
Nhớ Nhau Hoài flac
Khánh Bình. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Album: Những Câu Chuyện Tình Xưa (Single).
Nhớ Nhau Hoài flac
Tường Nguyên. 2010. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu. Album: Hoa Sứ Nhà Nàng.Nhớ Nhau Hoài flac
Xuân Diệu. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu.Nhớ Nhau Hoài flac
Quách Tuấn. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu.Nhớ Nhau Hoài flac
Quốc Thái. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu.
Nhớ Nhau Hoài flac
Quang Lập. Vietnamese Pop - Rock. Album: Lại Nhớ Người Yêu.Nhớ Nhau Hoài flac
Le Hoang Sang. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu.Nhớ Nhau Hoài flac
Dương Phi Lâm. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu;Thiên Hà.
Nhớ Nhau Hoài flac
Đình Phước. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Việt Thu. Album: Nhớ Nhau Hoài.Hot Vietnamese Pop - Rock
Thấm Thoát flac
Khả Hiệp. Vietnamese Pop - Rock.
Mùa Đông Của Anh (Rock Ballad) flac
Ngọc Miên. Vietnamese Pop - Rock.
Vẫn Vậy flac
Sloth. Vietnamese Pop - Rock.
CÓ GÌ ĐÂU MÀ CAY flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Chữ Vấn Chữ Vương flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
Kẻ Dư Thừa flac
Khang Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Cười Trên Vết Nứt flac
Hàn Việt Phong. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Đã Lừa Dối Em flac
Quang Kiệt. Vietnamese Pop - Rock.
Sự Ưu Tiên Của Em (Cover) flac
Kiều Chi. Vietnamese Pop - Rock.
Mèo Hoang (Rock Metal) flac
Phố Nhạc Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Xin Đừng Rời Xa Anh flac
Lê Gia Bảo. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Khí Biển Đông (Rock Version) flac
Trịnh Văn Núi. Vietnamese Pop - Rock.
IDNAT (IM ĐỢI NGƯỜI ANH THƯƠNG) flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Em Vá Đời Anh flac
Đặng Thiên Chí. Vietnamese Pop - Rock.
DUYÊN CỐ NÍU, PHẬN PHẢI BUÔNG flac
Mr Đinh. Vietnamese Pop - Rock.
Vạn Lần Không Phải Anh flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Người Bình Thường flac
Kato. Vietnamese Pop - Rock.
Đông Miên flac
IPR vipHachi. Vietnamese Pop - Rock.
Chuyện Đôi Ta (Rock Version) flac
Emcee L (Da LAB). Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments