Như Cánh Vạc Bay
- Đức Duy DKYou are listening to the song Như Cánh Vạc Bay by Đức Duy DK, writer by Trịnh Công Sơn . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
1. Nắng có hồng bằng đôi môi em
Mưa có buồn bằng đôi mắt em
Tóc em từng sợi nhỏ
Rớt xuống đời làm sóng lênh đênh.
Gió sẽ mừng vì tóc em bay
Cho mây hờn ngủ quên trên vai
Vai em gầy guộc nhỏ
Như cánh vạc về chốn xa xôi.
[ĐK:]
Nắng có còn hờn ghen môi em
Mưa có còn buồn trong mắt em
Từ lúc đưa em về
Là biết xa nghìn trùng.
2. Suối đón từng bàn chân em qua
Lá hát từ bàn tay thơm tho
Lá khô vì đợi chờ
Cũng như đời người mãi âm u.
Nơi em về ngày vui không em
Nơi em về trời xanh không em
Ta nghe từng giọt lệ
Rớt xuống thành hồ nước long lanh.
Other songs of Đức Duy DK
Ai Đưa Em Về flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Ánh 9.Anh Còn Nợ Em flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Anh Bằng.Ai Về Sông Tương flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thông Đạt.Nắng Chiều flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lê Trọng Nguyễn.Trở Về Mái Nhà Xưa flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phạm Duy.Paris Có Gì Lạ Không Em flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Ngô Thuỵ Miên.Phút Cuối flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lam Phương.Mùa Thu Chết flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phạm Duy.Chiếc Lá Cuối Cùng flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tuấn Khanh.Bây Giờ Tháng Mấy flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Từ Công Phụng.Mộng Chiều Xuân flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Ngọc Bích.Áo Lụa Hà Đông flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Ngô Thuỵ Miên.Buồn Ơi Chào Mi flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Ánh 9.Như Cánh Vạc Bay flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn.Niệm Khúc Cuối flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Ngô Thuỵ Miên.Tình Nghệ Sĩ flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đoàn Chuẩn;Từ Linh.Dòng Sông Không Trở Lại flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phú Quang;Vi Thuỳ Linh.Xin Còn Gọi Tên Nhau flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trường Sa.Chiều Nay Không Có Em flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Ngô Thuỵ Miên.Về Đây Nghe Em flac
Đức Duy DK. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Quang Lộc.Related songs of Như Cánh Vạc Bay
Như Cánh Vạc Bay flac
Trần Mạnh Tuấn. 2012. Instrumental Vietnamese. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Như Cánh Vạc Bay.
Như Cánh Vạc Bay flac
Vĩnh Tâm. 2004. Instrumental Vietnamese. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Hoà Tấu Guitar Nhạc Trịnh Công Sơn: Lời Buồn Thánh.
Như Cánh Vạc Bay flac
Hồng Nhung. 2002. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Tình Khúc Trịnh Công Sơn - Như Cánh Vạc Bay.
Như Cánh Vạc Bay flac
Guitarist Kim Chung. 2014. Instrumental Vietnamese. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Mắt Biếc.
Như Cánh Vạc Bay flac
Hợp Xướng. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Đêm Thần Thoại CD1.
Như Cánh Vạc Bay flac
Thiên Phượng. 1991. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Trong Tay Nhau.
Như Cánh Vạc Bay flac
Lê Uyên. 1999. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Tình Khúc Trịnh Công Sơn.Như Cánh Vạc Bay flac
Thuý Vi. 1993. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn.Như Cánh Vạc Bay flac
Vũ Bình. 2021. Vietnamese Pop - Rock.
Như Cánh Vạc Bay flac
Đỗ Đình Phương. Instrumental.
Như Cánh Vạc Bay flac
Khánh Ly. 1973. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Như Cánh Vạc Bay (Băng Cối Akai - 1973).
Như Cánh Vạc Bay flac
Khánh Ly. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Tình Khúc Trịnh Công Sơn Vol.3.
Như Cánh Vạc Bay flac
Various Artists. 1997. Instrumental Vietnamese. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Hoà Tấu Trịnh Công Sơn: Ru Em.
Như Cánh Vạc Bay flac
Quang Lý. 1997. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Tiếng Hát Quang Lý: Nỗi Nhớ Mùa Đông.
Như Cánh Vạc Bay flac
Thanh Trúc. 2005. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Đường Xa Ướt Mưa, Nói Yêu Anh Làm Sao.
Như Cánh Vạc Bay flac
Don Hồ. 2002. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Phiến Đá Sầu.
Như Cánh Vạc Bay flac
Thanh Lam. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Tình Khúc Trịnh Công Sơn: Ru Đời Đi Nhé.
Như Cánh Vạc Bay flac
Nguyên Nhung. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Cho Em Quên Tuổi Ngọc.
Như Cánh Vạc Bay flac
Johnny Dũng. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Ai Về Sông Tương.
Như Cánh Vạc Bay flac
Ngọc Lan. 1985. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Công Sơn. Album: Thanh Mai 7: Bài Ca Không Tên (Tape).Hot Vietnamese Pop - Rock
Ai Làm Em Khóc flac
ThanhK. Vietnamese Pop - Rock.
A EN SẴN SÀNG (REMIX) flac
Hoàng Đình Toàn. Vietnamese Pop - Rock.
Đoạn Tái Bút flac
Bokin. Vietnamese Pop - Rock.
Chúng Ta Là Người Lạ flac
QuanFM. Vietnamese Pop - Rock.
Một Lần Nữa Người Dưng flac
Thành Đẩu. Vietnamese Pop - Rock.
Lỡ Thương Nhau (From 'Bò Sữa Bay') flac
Nguyễn Hưng. Vietnamese Pop - Rock.
Phận Kẻ Bọt Bèo flac
Phát Lee. Vietnamese Pop - Rock.
Có Những Ngày flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
SSD flac
W/n. Vietnamese Pop - Rock.
Đau Thương Chỉ Vì Em flac
Nhạc Ngoại Lời Việt BT2K. Vietnamese Pop - Rock.
Em Bán Đi Hết Chân Tình flac
WDM. Vietnamese Pop - Rock.
Yêu 1 Người Mộng Mơ flac
Bảo Thạch. Vietnamese Pop - Rock.
Dường Như Em Khóc Nữa Rồi flac
QuanFM. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Nợ Em (Original Soundtrack From \"Ốc Mượn Hồn\") flac
Lâm Bảo Ngọc. Vietnamese Pop - Rock.
Họa Phận Ái Lưu flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
ĐI CHƠI CÔNG VIÊN LÃM LÀNG flac
Hoàng Đình Toàn. Vietnamese Pop - Rock.
mày không sao đâu flac
Coldie. Vietnamese Pop - Rock.
TRỄ GIỜ CƠM flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
CASTING flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments