Phút Ban Đầu
- Tuấn Vũ (2017)You are listening to the song Phút Ban Đầu by Tuấn Vũ, writer by Hoài Linh . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Có ô cửa sổ nhỏ, lay hồn ai qua đây
Có giấc mơ là lạ, chạm vào trong ký ức
Dường như mây đang khóc, mưa đang hát, hát bài hát mùa yêu
Dương như mây đang đến, mưa đi mất, tôi xao xuyến, em lưu luyến.
Gần em tôi thấy bâng khuâng bâng khuâng con tim này như chết lặng
Bóng dáng người như cơn gió lạ, mang em về gần lại bên tôi
Dương như góc phố thênh thang thênh thang sương đêm làm ướt tóc ai?
Đừng để nỗi nhớ miên man trong đêm thật dài
Hãy để khoảnh khắc tim tôi tim em thật gần, với nhau.
Có cơn mưa đầu mùa, xa thật xa chốn ấy
Có cô em ngày nào, tóc ngắn ngang vai
Dường như mây đang khóc, mưa đang hát, hát bài hát mùa yêu
Dương như mây đang đến, mưa đi mất, tôi xao xuyến, em lưu luyến.
Gần em tôi thấy bâng khuâng bâng khuâng con tim này như chết lặng
Bóng dáng người như cơn gió lạ, mang em về gần lại bên tôi
Dương như góc phố thênh thang thênh thang sương đêm làm ướt tóc ai?
Đừng để nỗi nhớ miên man trong đêm thật dài
Hãy để khoảnh khắc tim tôi tim em thật gần, với nhau.
Và tôi mong sớm mai đây khi em bên tôi, cùng say giấc nồng
Khẽ nhắc về mùa yêu thương đã qua
Khẽ tìm lại giây phút ban đầu, nhé em...
Other songs of Tuấn Vũ
Chuyện Đời Tôi flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đình Văn. Album: Tuấn Vũ Vol 6 - Chuyện Đời Tôi.Lại Nhớ Người Yêu flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Bolero. Writer: Vinh Sử.
Cánh Thiệp Đầu Xuân flac
Tuấn Vũ. 2022. Vietnamese Pop - Rock. Album: Ước Nguyện Đầu Xuân.
Chuyện Tình Không Dĩ Vãng flac
Tuấn Vũ. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Album: Music Box 5: Tình Cha.
Hãy Quên Nhau flac
Tuấn Vũ. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Album: Thúy Nga Music Box 15 - Nhớ Nhau Hoài (Singer).
Chuyện Ba Mùa Mưa flac
Tuấn Vũ. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Album: Music Box 5: Tình Cha.
Bài Thánh Ca Buồn flac
Tuấn Vũ. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Album: Music Box 24: Hai Mùa Noel.
Hoa Trinh Nữ flac
Tuấn Vũ. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Album: Chuyện Tình Hoa Trắng.
Chút Kỷ Niệm Buồn flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tô Thanh Sơn. Album: Tuấn Vũ Vol 6 - Chuyện Đời Tôi.
Đắp Mộ Cuộc Tình flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vũ Thanh. Album: Tuấn Vũ Vol 6 - Chuyện Đời Tôi.
Chuyện Tình Không Dĩ Vãng flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tâm Anh. Album: Tuấn Vũ Vol 6 - Chuyện Đời Tôi.
Lỡ Lầm flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tuấn Hải;Kim Khánh. Album: Tuấn Vũ Vol 6 - Chuyện Đời Tôi.
Những Lời Này Cho Em flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trúc Phương. Album: Tuấn Vũ Vol 6 - Chuyện Đời Tôi.
Ai Khổ Vì Ai flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thương Linh. Album: Tuấn Vũ Vol 6 - Chuyện Đời Tôi.
Biển Tình flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lam Phương. Album: Tuấn Vũ Vol 6 - Chuyện Đời Tôi.
Không Bao Giờ Quên Anh flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Trang. Album: Tuấn Vũ Vol 6 - Chuyện Đời Tôi.
Hoa Sứ Nhà Nàng flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Phương. Album: Rồi Ngày Mai Xa Nhau (Vinyl).
Lá Thư Cuối Cùng flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Mộng Long. Album: Rồi Ngày Mai Xa Nhau (Vinyl).
Đôi Mắt Người Xưa flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Ngân Giang. Album: Rồi Ngày Mai Xa Nhau (Vinyl).
Mùa Xuân Lá Khô flac
Tuấn Vũ. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Thiện Thanh. Album: Rồi Ngày Mai Xa Nhau (Vinyl).Related songs of Phút Ban Đầu
Phút Giây Ban Đầu flac
Nguyễn Ngọc Anh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trung Kiên. Album: Đoá Hoa Nở Muộn.
Phút Ban Đầu flac
Nguyên Vũ. 2002. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Huân. Album: Dòng Sông Tình Yêu.Phút Ban Đầu flac
Tú Quyên. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Khúc Lan.Như Phút Ban Đầu flac
Noo Phước Thịnh. Instrumental Vietnamese. Writer: Đỗ Hiểu.Phút Ban Đầu flac
Khôi Harmonica. 2016. Instrumental Vietnamese. Writer: Thái Vũ.Phút Ban Đầu flac
Thái Vũ. Vietnamese Pop - Rock.
Phút Giây Ban Đầu flac
Như Quỳnh. 2002. Vietnamese Pop - Rock. Album: Tình Ơi...Có Hay.
Phút Ban Đầu flac
Ái Phương. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thái Vũ. Album: Phút Ban Đầu (Single).
Phút Giây Ban Đầu flac
Nguyễn Ngọc Anh. Instrumental Vietnamese. Writer: Trung Kiên. Album: Đoá Hoa Nở Muộn.Như Phút Ban Đầu flac
Noo Phước Thịnh. Instrumental Vietnamese. Writer: Đỗ Hiểu.Phút Ban Đầu flac
Tuấn Vũ. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoài Linh.
Phút Ban Đầu flac
Minh Tuyẽt. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Khúc Lan. Album: Lời Hứa Vu Vơ.
Phút Ban Đầu flac
Châu Khanh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Khúc Lan. Album: Phút Ban Đầu.
Phút Ban Đầu flac
Việt Quang. 2001. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Huân. Album: Vẫn Mãi Yêu Em 1.
Phút Ban Đầu flac
Lâm Thuý Vân. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Ngân Hà. Album: AsiaCD 147 - Trái Tim Sỏi Đá.
Phút Ban Đầu flac
Diễm Liên. 2005. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Huỳnh Nhật Tân. Album: Phút Ban Đầu.
Phút Ban Đầu flac
Trần Tuấn Lương. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thành Quang;Thành Trung. Album: Ám Ảnh OST.Phút Ban Đầu flac
Thái Vũ. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thái Vũ.
Phút Ban Đầu flac
Bảo Yến. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Thi Thơ. Album: Một Sớm Con Về.
Phút Giây Ban Đầu flac
Lưu Hương Giang. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lưu Hương Giang. Album: Forever Young (Tuổi Thanh Xuân) OST.Hot Vietnamese Pop - Rock
CÓ GÌ ĐÂU MÀ CAY flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Chữ Vấn Chữ Vương flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
Kẻ Dư Thừa flac
Khang Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Cười Trên Vết Nứt flac
Hàn Việt Phong. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Đã Lừa Dối Em flac
Quang Kiệt. Vietnamese Pop - Rock.
Sự Ưu Tiên Của Em (Cover) flac
Kiều Chi. Vietnamese Pop - Rock.
Mèo Hoang (Rock Metal) flac
Phố Nhạc Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Xin Đừng Rời Xa Anh flac
Lê Gia Bảo. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Khí Biển Đông (Rock Version) flac
Trịnh Văn Núi. Vietnamese Pop - Rock.
IDNAT (IM ĐỢI NGƯỜI ANH THƯƠNG) flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Em Vá Đời Anh flac
Đặng Thiên Chí. Vietnamese Pop - Rock.
DUYÊN CỐ NÍU, PHẬN PHẢI BUÔNG flac
Mr Đinh. Vietnamese Pop - Rock.
Vạn Lần Không Phải Anh flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Người Bình Thường flac
Kato. Vietnamese Pop - Rock.
Đông Miên flac
IPR vipHachi. Vietnamese Pop - Rock.
Chuyện Đôi Ta (Rock Version) flac
Emcee L (Da LAB). Vietnamese Pop - Rock.
Những vì sao rơi flac
The scream. Vietnamese Pop - Rock.
Đắng Cay Nhân Gian flac
Vương Lâm. Vietnamese Pop - Rock.
Những Điều Anh Thấy flac
Hồ Quang Hiếu. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments