Rồi Mai Đây
- Johnny DungYou are listening to the song Rồi Mai Đây by Johnny Dung, . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Rồi mai đây khi mình xa nhau nhớ đến nhau hoài
Rồi mai đây khi tình bay xa nhớ đến hôm nay
Còn mãi mãi những gì mình chất chứa trong lòng
Còn cho nhau chút dư hương, đừng tiếc nhau gì vấn vương.
Mình xa nhau xin đừng quên nhau, chớ trách nhau gì
Mình xa nhau xin đừng quên mau, nắng sẽ phai màu
Đừng khóc nữa gió buồn vì mắt ướt hoen rồi
Đừng cho nhau tiếng than vang, đừng nói lên lời khóc than.
Ngày xa nhau mưa buồn giăng mau, cất bước âu sầu
Ngày xa nhau tâm hồn thương đau, khói thuốc không màu
Mình nhớ mãi chuỗi ngày nào đó đã xa rồi
Mình chia tay gió bay bay, còn đó khung trời xám mây.
Rồi mai đây khi mình chia tay, nhớ đến hôm nay
Rồi mai đây trong giờ chia ly, nhớ phút giây này
Hồn quyến luyến những gì mình đã cho nhau rồi
Đành xa nhau chớ đi mau, sợ vỡ tan tình bấy lâu.
Related songs of Rồi Mai Đây
Rồi Mai Đây flac
Ngọc Tuyết. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Trường Kỳ. Album: Biển Mộng.
Rồi Mai Đây flac
Johnny Dũng. 1995. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trường Kỳ. Album: Bài 20.
Rồi Mai Đây flac
Johnny Dung. Vietnamese Pop - Rock. Album: Bài 20.
Rồi Mai Đây flac
Ban Mây Trắng. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Trường Kỳ. Album: Mây Trắng.Rồi Mai Đây flac
Johnny Dung. Vietnamese Pop - Rock.Rồi Mai Đây flac
Hoàng Quân. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phạm Anh Dũng.Rồi Mai Đây (Pre 75) flac
Minh Phúc. Vietnamese Pop - Rock.
Rồi Mai Đây (Pre 75) flac
Minh Phúc. 1974. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Trường Kỳ. Album: Nhạc Trẻ 02 (Tape).
Rồi Mai Đây (Pre 75) flac
Cao Giảng. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Trường Kỳ. Album: Nhạc Trẻ Tùng Giang 4.
Rồi Mai Đây (Love Mucho Que Te Quiero) flac
Minh Phúc. Vietnamese Pop - Rock. Album: Không Cần Nói Anh Yêu - Thế Giới Nhạc Trẻ 1 (Tape).
Mai Đây flac
D-Mex. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Writer: D-Mex. Album: Mai Đây (Single).
Giờ Đây Và Mãi Mãi flac
Mai Thanh Sơn. 2010. Vietnamese Pop - Rock. Album: Em Là Tất Cả.Nếu Mai Rời Xa flac
Thuỷ Tiên. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoài An.
Rồi Mai Thức Giấc flac
Tuấn Hưng. 2005. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tường Văn. Album: Vẫn Nhớ 2.
Rồi Mai Thức Giấc flac
Tuấn Hưng. 2007. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tường Văn. Album: Mười năm làn sóng xanh (2 CD).Mãi Không Rời Xa flac
Hoàng hải. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đoàn Minh Vũ.
Mai Anh Đi Rồi flac
Trường Hải. 1994. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Bằng Giang. Album: Đôi Ngả Chia Ly.Rồi Một Mai flac
Lệ Quyên. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tường Văn.
Nếu Mai Rời Xa flac
Thuỷ Tiên. 2012. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoài An. Album: H2T Tết 2012.
Rồi Mai Giã Từ flac
Kỳ Phương Uyên. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Kỳ Phương Uyên. Album: Chuyện Tình Của Em.Hot Vietnamese Pop - Rock
Lỡ Thương Nhau (From 'Bò Sữa Bay') flac
Nguyễn Hưng. Vietnamese Pop - Rock.
Phận Kẻ Bọt Bèo flac
Phát Lee. Vietnamese Pop - Rock.
Có Những Ngày flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
SSD flac
W/n. Vietnamese Pop - Rock.
Đau Thương Chỉ Vì Em flac
Nhạc Ngoại Lời Việt BT2K. Vietnamese Pop - Rock.
Em Bán Đi Hết Chân Tình flac
WDM. Vietnamese Pop - Rock.
Yêu 1 Người Mộng Mơ flac
Bảo Thạch. Vietnamese Pop - Rock.
Dường Như Em Khóc Nữa Rồi flac
QuanFM. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Nợ Em (Original Soundtrack From \"Ốc Mượn Hồn\") flac
Lâm Bảo Ngọc. Vietnamese Pop - Rock.
Họa Phận Ái Lưu flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
ĐI CHƠI CÔNG VIÊN LÃM LÀNG flac
Hoàng Đình Toàn. Vietnamese Pop - Rock.
mày không sao đâu flac
Coldie. Vietnamese Pop - Rock.
TRỄ GIỜ CƠM flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
CASTING flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Tên Em flac
Hoàng Hào. Vietnamese Pop - Rock.
Khi Em flac
Mủn Gỗ. Vietnamese Pop - Rock.
Tình Xưa Nghĩa Cũ (Blues Rock) flac
Beta Music. Vietnamese Pop - Rock.
Không Môn Đăng Hộ Đối (Thái Học Cover) flac
Thái Học. Vietnamese Pop - Rock.
Ngày Còn Đôi Mươi flac
Chú Út Lông Bông. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments