Sợ Yêu
- Lê Phước NhânYou are listening to the song Sợ Yêu by Lê Phước Nhân, writer by Hoàng Nhã . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Cảm giác trong em lúc này chẳng dám yêu ai thật lòng
Vì những tổn thương đã làm tim thôi rung động
Sợ những đổi thay bất ngờ sợ những đam mê dại khờ
Rồi nhận ra hạnh phúc chỉ là mơ.
Thật khó để em chấp nhận và xoá đi bao ngại ngần
Dù có đôi khi tiếng yêu đã đến thật gần
Sợ những yêu thương chóng tàn sợ phút giây ta vội vàng
Rồi ngày mai lại trách nhau phũ phàng.
[ĐK:]
Sợ lắm khi yêu một ai quá nhiều mình chẳng nhận ra những điều
Mà đôi khi con tim quá yêu nên làm mờ đi lý trí
Sợ lắm khi yêu rồi quay trở lại sợ những cảm giác lỡ dại
Sợ người ta thấy em thương hại nên mới quay lại.
Other songs of Lê Phước Nhân
Mashup: Biết Khi Nào Gặp Lại; Duyên Mình Lỡ flac
Lê Phước Nhân. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tân Phong;Khắc Hưng;Tú Dưa.Bất Nhiễm (不染) - Lời Việt flac
Lê Phước Nhân. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Giản Hoằng Diệc, Hải Lôi, Đinh Bồi Phong.Tất Cả Sẽ Thay Anh Cover (Guitar Version) flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hamlet Trương.Yêu Ai Để Không Phải Khóc flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Tiến Hiếu.Không Thể Cùng Nhau Suốt Kiếp - Piano flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Mr Siro.
Truyện Cầm Đế - Chương 7: Mễ lan ma vũ học viện [Cảm Xúc Audio] flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đường Gia Tam Thiếu. Album: Truyện Full Cầm Đế - Cảm Xúc Audio.Cô Đơn Sẽ Tốt Hơn Cover flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock.Ngày Em Đi Lấy Chồng flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hamlet Trương.Xin Trả Cho Em flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phi Bằng.Thế Giới Mất Đi Một Người - Cover flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock.Truyện Cầm Đế - Chương 2: Cầm Trúc Hợp Bích [Cảm Xúc Audio] flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đường Gia Tam Thiếu.Truyện Cầm Đế - Chương 1 - Thiên Sanh Bát Chỉ [Cảm Xúc Audio] flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đường Gia Tam Thiếu.Truyện Cầm Đế - Chương 5: Thiện lương đích đại giới [Cảm Xúc Audio] flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đường Gia Tam Thiếu.Truyện Cầm Đế - Chương 3: Âm nhận [Cảm Xúc Audio] flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đường Gia Tam Thiếu.Truyện Cầm Đế - Chương 6: Long kỵ binh [Cảm Xúc Audio] flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đường Gia Tam Thiếu.Truyện Cầm Đế - Chương 4: Tử đích lực lượng [Cảm Xúc Audio] flac
Lê Phước Nhân. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đường Gia Tam Thiếu.Công Ơn Cha Mẹ - Đoản Khúc Lam Giang flac
Lê Phước Nhân. 2019. Vietnamese Bolero. Writer: Tuấn Cò.Mình Yêu Nhau Từ Kiếp Nào flac
Lê Phước Nhân. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tăng Nhật Tuệ.Cả Một Đời Của Người, Tôi Chỉ Mượn Một Đoạn Đường (你的一生我只借一程) - Lời Việt flac
Lê Phước Nhân. 2018. Chinese Pop - Rock. Writer: Mộ Thành;Trương Hãn Nguyên.Tâm Sự Tuổi 30 flac
Lê Phước Nhân. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trịnh Thăng Bình;Chí Tâm.Related songs of Sợ Yêu
Sợ Yêu flac
Black Sugar. 2021. Vietnamese Pop - Rock. Album: Sợ Yêu (Single).
Sợ Yêu flac
Thuỳ Candy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tăng Nhật Tuệ. Album: Sợ Yêu (Single).
Sợ Yêu flac
Thảo Trang. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa. Album: Sợ Yêu (Single).Sợ Yêu flac
Thuận. 2017. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Châu Thuận.Sợ Yêu flac
Đức Vinh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Nhã.Sợ Yêu flac
Tăng Quỳnh My. Vietnamese Pop - Rock. Writer: DC Tâm.Sợ Yêu flac
Lê Phước Nhân. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Nhã.
Sợ Yêu flac
Thanh Hà. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Nhã. Album: Mới Mẻ Nào Cũng Ngọt Ngào.Sợ Yêu flac
Đồng Lan. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đồng Lan.Sợ Yêu flac
Thuỳ Candy. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tăng Nhật Tuệ.
Sợ Yêu Lắm Rồi flac
Quốc Duy. English Dance - Remix.Sợ Yêu (Cover) flac
Kha Nguyễn. Vietnamese Pop - Rock.Anh Sợ Yêu Remix - - flac
Anh Quân Idol. Vietnamese Dance - Remix.
Sợ Yêu Ai flac
Kiều Mini. 2021. Vietnamese Pop - Rock. Album: Thương Anh Thật Lòng.
Sợ Yêu Lofi flac
Black Sugar. 2021. Vietnamese Pop - Rock. Album: Sợ Yêu Lofi (Single).
Sợ Yêu Lofi flac
Black Sugar. 2021. Instrumental Vietnamese. Album: Sợ Yêu Lofi (Single).
Anh Sợ Yêu flac
Hoài Nam Bozo. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khắc Anh. Album: Anh Sợ Yêu (Single).
Tình Yêu Số Phận flac
Trang Nhung. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoài An. Album: Thử Yêu Lần Nữa.Số Phận Yếu Đuối flac
Trần Xuân. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Duy Mạnh.
Thực Số Tình Yêu flac
Trio 666. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khắc Dũng. Album: Lửa Hồng - Điểm Tựa Giêsu.Hot Vietnamese Pop - Rock
Gặp Anh Giữa Luân Hồi flac
Mai Xuân Thứ. Vietnamese Pop - Rock.
Sao Lại Không Thể flac
Vicky Nhung. Vietnamese Pop - Rock.
Nỗi Buồn Biết Đau flac
Thiên Định. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Đã Lừa Dối Em Rồi (Thái Học Cover) flac
Thái Học. Vietnamese Pop - Rock.
Ở Đây Có Bình Yên flac
Yến Nhi. Vietnamese Pop - Rock.
VẠN KIẾP YÊU NHAU flac
Gold MK. Vietnamese Pop - Rock.
Không Thương Em Nữa À flac
ThanhK. Vietnamese Pop - Rock.
Người Yêu Cũ Quay Lại (Ver 5) flac
Vương Lâm. Vietnamese Pop - Rock.
Cạn Ngân Một Khúc Sầu flac
Thanh Sơn. Vietnamese Pop - Rock.
Ô Quy Hồ flac
Mủn Gỗ. Vietnamese Pop - Rock.
Đến Là Duyên Đi Là Phận flac
Châu Khải Phong. Vietnamese Pop - Rock.
Khâu Lại Vết Thương flac
Thiên Chí. Vietnamese Pop - Rock.
Bùa mê flac
The scream. Vietnamese Pop - Rock.
Vì Ai Thay Lòng flac
Quang Đắc. Vietnamese Pop - Rock.
Nam Chính flac
Enny Cover. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Còn Nợ Em flac
Bokin. Vietnamese Pop - Rock.
Thấm Thoát flac
Khả Hiệp. Vietnamese Pop - Rock.
Mùa Đông Của Anh (Rock Ballad) flac
Ngọc Miên. Vietnamese Pop - Rock.
Vẫn Vậy flac
Sloth. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments