Thế Giới Của Em
- Amy (2014)You are listening to the song Thế Giới Của Em by Amy, writer by Khánh Đơn . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Con đường khuya vắng tênh
Em lại thêm nhớ anh
Trong lòng em thấy lạnh
Em cần bờ vai anh lắm.
Bao nhiêu ánh nắng cũng không
Sưởi ấm cho tim em được
Chỉ cần có anh ở ngay
Bên em lúc này.
Anh giờ đang với ai
Trong tình yêu đắm say
Bao giờ anh nhớ lại?
Vui buồn ngày xưa ta có.
Chia tay thấm thoát đã lâu
Cứ nghĩ em quên anh được
Thế nhưng mà vẫn cứ nhớ anh
Em vẫn đau lòng.
[ĐK:]
Có bao giờ anh biết được rằng
Anh là cả thế giới mà em từng yêu
Thế nhưng giờ em phải ngậm nguồi
Nhìn ai đang lấy thế giới của em.
Mất anh rồi em cũng ngừng cười
Bây giờ cả thế giới còn em mà thôi
Chẳng hy vọng yêu tiếp một người
Sợ lại tan vỡ... sợ nước mắt lại rơi.
Other songs of Amy
Lạc Niềm Tin flac
Amy. 2017. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Loren Kid.Lạc Niềm Tin flac
Amy. 2017. Vietnamese Rap - HipHop.Bên Bến Sông Buồn flac
Amy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khánh Đơn.Lạc Niềm Tin flac
Amy. 2014. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Loren Kid.Thế Giới Của Em flac
Amy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khánh Đơn.Bên Bến Sông Buồn (Version 2) flac
Amy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khánh Đơn.Thế Giới Của Em (Version 2) flac
Amy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khánh Đơn.Như Nhau Thôi flac
Amy. 2013. Vietnamese Rap - HipHop.Lạc Niềm Tin flac
Amy. Vietnamese Rap - HipHop.Lạc Niềm Tin (Part2) flac
Amy. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Loren Kid;Amy;Minhphucpk.Nỗi Đau Lặng Thầm 2 flac
Amy. Vietnamese Rap - HipHop.Xoáy Tổng Hợp flac
Amy. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Amy.Màu Hoa Tàn flac
Amy. Vietnamese Rap - HipHop.Related songs of Thế Giới Của Em
Thế Giới Của Em flac
Lan Anh. 1992. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Phạm Duy. Album: The Uptight 2 - Together Again.
Thế Giới Của Em flac
Minh Dinh. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Minh Dinh. Album: Thế Giới Của Em (Single).
Thế Giới Của Em flac
GiGi Hương Giang. 2022. Vietnamese Pop - Rock. Album: Du Hành Vào Tâm Trí (EP).Thế Giới Của Em flac
Amy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khánh Đơn.
Thế Giới Của Em Là Anh flac
Xuân Nghi. 2021. Vietnamese Pop - Rock. Album: Thế Giới Của Em Là Anh (Single).Thế Giới Của Em (Version 2) flac
Amy. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khánh Đơn.Thế Giới Của Tôi flac
Nữ Thần. Chinese Pop - Rock.
Thế Giới Của Tôi flac
Mr. Sầm. 2016. Chinese Pop - Rock. Album: Mãn Hán Toàn Tịch.
Thế Giới Của Anh flac
Bùi Tuấn Ngọc. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Bùi Tuấn Ngọc. Album: Thế Giới Của Anh (Single).Thế Giới Của Anh flac
D.U.M. 2014. Vietnamese Rap - HipHop.Thế Giới Của Anh flac
Dotop. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Dotop;SillySK.
Thế Giới Của Tôi flac
Izara Thiên Nga. Vietnamese Pop - Rock.Thế Giới Của Anh flac
Sevenk. Vietnamese Rap - HipHop.Thế Giới Của Tôi flac
Nữ Thần. Chinese Pop - Rock.
THẾ GIỚI CỦA ANH flac
TINH HÀ . Vietnamese.Thế Giới Của Anh flac
Kenlly Tk. 2017. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Kenlly Tk.Thế Giới Của Tôi flac
Nữ Thần. Chinese Pop - Rock.Thế Giới Bé Của Mẹ flac
Various Artist. Vietnamese Pop - Rock.
Thế Giới Của Anh (Cover) flac
Thắng Rôm. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Bùi Tuấn Ngọc. Album: Em Là Thế Giới Của Anh.Cả Thế Giới Này Ai Lắng Nghe Em (全世界谁倾听你) (Ngang Qua Thế Giới Của Em OST) flac
Lâm Hựu Gia. 2016. Chinese Pop - Rock. Writer: Lương Kiều Bách;Lý Trác Hùng.Hot Vietnamese Pop - Rock
CÓ GÌ ĐÂU MÀ CAY flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Chữ Vấn Chữ Vương flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
Kẻ Dư Thừa flac
Khang Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Cười Trên Vết Nứt flac
Hàn Việt Phong. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Đã Lừa Dối Em flac
Quang Kiệt. Vietnamese Pop - Rock.
Sự Ưu Tiên Của Em (Cover) flac
Kiều Chi. Vietnamese Pop - Rock.
Mèo Hoang (Rock Metal) flac
Phố Nhạc Việt. Vietnamese Pop - Rock.
Xin Đừng Rời Xa Anh flac
Lê Gia Bảo. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Khí Biển Đông (Rock Version) flac
Trịnh Văn Núi. Vietnamese Pop - Rock.
IDNAT (IM ĐỢI NGƯỜI ANH THƯƠNG) flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Em Vá Đời Anh flac
Đặng Thiên Chí. Vietnamese Pop - Rock.
DUYÊN CỐ NÍU, PHẬN PHẢI BUÔNG flac
Mr Đinh. Vietnamese Pop - Rock.
Vạn Lần Không Phải Anh flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Người Bình Thường flac
Kato. Vietnamese Pop - Rock.
Đông Miên flac
IPR vipHachi. Vietnamese Pop - Rock.
Chuyện Đôi Ta (Rock Version) flac
Emcee L (Da LAB). Vietnamese Pop - Rock.
Những vì sao rơi flac
The scream. Vietnamese Pop - Rock.
Đắng Cay Nhân Gian flac
Vương Lâm. Vietnamese Pop - Rock.
Những Điều Anh Thấy flac
Hồ Quang Hiếu. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments