Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở
- Tận Trung (2012)You are listening to the song Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở by Tận Trung, writer by Vinh Sử . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Tôi đã yêu em từ muôn kiếp nào
Cho dẫu mai sau đời nhiều bể dâu
Biết rằng chẳng được gần nhau
Đừng đem cay đắng cho nhau
Cho cung đàn lỡ nhịp thương đau.
Tôi đã yêu em tình yêu ban đầu
Tôi biết duyên tôi gặp nhiều khổ đau
Mắt buồn thức đã quầng sâu
Để thương để nhớ cho nhau
Nước mắt nào rơi vào đêm thâu.
[ĐK:]
Thôi xin em đừng buồn, xin em đừng buồn
Tình chỉ đẹp khi còn dang dở
Đời mất vui khi đã vẹn câu thề
Tôi đã yêu em tình yêu ban đầu.
Tôi biết yêu em tình tôi lỡ làng
Tôi biết yêu em tình tôi dở dang
Cũng đành chấp nhận hợp tan
Bèo mây trọn kiếp lang thang
Cho cung buồn rơi vào đêm đêm.
Other songs of Tận Trung
Tình Là Sợi Tơ (Remix) flac
Tận Trung. 2015. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Anh Bằng.Xuân Họp Mặt flac
Tận Trung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Văn Phụng.Xuân Họp Mặt flac
Tận Trung. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Văn Phụng.Chia Tay Trong Mưa (Remix) flac
Tận Trung. 2014. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Nguyên Lộc.Ta Trở Về flac
Tận Trung. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Jimmy Nguyễn.Liên Khúc: Những Ngày Xưa Thân Ái flac
Tận Trung. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phạm Thế Mỹ;Vũ Thành An;Thanh Sơn;Lam Phương;Bảo Thu;Hồng Vân;Quốc Dũng;Minh Kỳ;Hoài Linh.Lắng Nghe Lời Chúa flac
Tận Trung. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: LM Nguyễn Duy.Lắng Nghe Lời Chúa flac
Tận Trung. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Duy.Mùa Xuân Lá Khô flac
Tận Trung. 2014. Vietnamese Bolero. Writer: Trần Thiện Thanh.Xin Làm Người Xa Lạ flac
Tận Trung. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tú Nhi.Chuyện Tình Nàng Trinh Nữ Tên Thi (Remix) flac
Tận Trung. 2013. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Hoàng Thi Thơ.
Vợ Tôi flac
Tận Trung. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Mạnh Quỳnh. Album: Vợ Tôi.
Liên Khúc: Trộm Nhìn Nhau; Ai Khổ Vì Ai flac
Tận Trung. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trầm Tử Thiêng;Thanh Sơn. Album: Vợ Tôi.Con Bướm Xuân (Remix) flac
Tận Trung. 2013. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Lời;Như Mai.
Hy Vọng Mong Manh flac
Tận Trung. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Hoài Anh. Album: Vợ Tôi.Về Đây Em (Remix) flac
Tận Trung. 2013. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Trịnh Nam Sơn.
Cõi Nhớ flac
Tận Trung. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Sông Trà. Album: Vợ Tôi.
Thuyền Giấy Chiều Mưa flac
Tận Trung. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tường Văn. Album: Vợ Tôi.
Người Em Sầu Mộng flac
Tận Trung. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Quang Lộc. Album: Vợ Tôi.Bạc Tình flac
Tận Trung. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Huỳnh Nhật Tân.Related songs of Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở
Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Dạ Hương. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Thanh Thuý 11 - Một Lần Là Trăm Năm.Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Hải Đăng. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử.Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Đài Trang. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử.
Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Lưu Ánh Loan. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Trả Lại Thời Gian.
Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Tuấn Vũ. 1991. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Tình Lỡ.Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Randy. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử.Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Thiên Thanh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử.
Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Giang Tử. 2010. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Được Tin Em Lấy Chồng.
Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Hoàng Tuấn. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Yêu Thầm.
Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Tuấn Vũ. 1996. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Tuyệt Phẩm Song Ca: Đổi Thay.
Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Trường Vũ. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Kẻ Bội Bạc.Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Hải Đăng. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử.Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Tận Trung. 2012. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử.
Tình Chỉ Đẹp Khi Còn Dang Dở flac
Giao Linh. 1996. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Thủy Tiên. Album: Vì Yêu Em.
Mộng Đẹp Dang Dở flac
Tú Quyên. Vietnamese Pop - Rock. Album: Nụ Cười Xa Vắng.
Mộng Đẹp Dang Dở flac
Lưu Bích. 1993. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Khúc Lan. Album: Mộng Mơ.
Mộng Đẹp Dang Dở flac
Tú Quyên. Vietnamese Pop - Rock. Album: Chiếc Lá Mùa Đông.
Mộng Đẹp Dang Dở flac
Tường Nguyên. 1999. Vietnamese Pop - Rock. Album: Điều Chưa Dám Nói.
Tình Chỉ Đẹp flac
Trường Vũ. 2009. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: The Best Selection 8, Tình Yêu.
Tình Chỉ Đẹp flac
Thanh Tuyền. 1975. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vinh Sử. Album: Tiếng Hát Thanh Tuyền 2 - Rừng Lá Thấp.Hot Vietnamese Pop - Rock
Em Là Hoa flac
Kiệt KxK. Vietnamese Pop - Rock.
Gặp Anh Giữa Luân Hồi flac
Mai Xuân Thứ. Vietnamese Pop - Rock.
Sao Lại Không Thể flac
Vicky Nhung. Vietnamese Pop - Rock.
Nỗi Buồn Biết Đau flac
Thiên Định. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Đã Lừa Dối Em Rồi (Thái Học Cover) flac
Thái Học. Vietnamese Pop - Rock.
Ở Đây Có Bình Yên flac
Yến Nhi. Vietnamese Pop - Rock.
VẠN KIẾP YÊU NHAU flac
Gold MK. Vietnamese Pop - Rock.
Không Thương Em Nữa À flac
ThanhK. Vietnamese Pop - Rock.
Người Yêu Cũ Quay Lại (Ver 5) flac
Vương Lâm. Vietnamese Pop - Rock.
Cạn Ngân Một Khúc Sầu flac
Thanh Sơn. Vietnamese Pop - Rock.
Ô Quy Hồ flac
Mủn Gỗ. Vietnamese Pop - Rock.
Đến Là Duyên Đi Là Phận flac
Châu Khải Phong. Vietnamese Pop - Rock.
Khâu Lại Vết Thương flac
Thiên Chí. Vietnamese Pop - Rock.
Bùa mê flac
The scream. Vietnamese Pop - Rock.
Vì Ai Thay Lòng flac
Quang Đắc. Vietnamese Pop - Rock.
Nam Chính flac
Enny Cover. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Còn Nợ Em flac
Bokin. Vietnamese Pop - Rock.
Thấm Thoát flac
Khả Hiệp. Vietnamese Pop - Rock.
Mùa Đông Của Anh (Rock Ballad) flac
Ngọc Miên. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments