Xách Balo Đi Tìm Anh
- Tykit (2017)You are listening to the song Xách Balo Đi Tìm Anh by Tykit, writer by DC Tâm . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Nấp sau em, em sẽ dìu anh đi
Cách xa em, em sẽ tìm tới anh
Vì bởi thế gian này rộng lớn, trái đất xoay tròn
Nên anh ơi cứ yên tâm, đôi ta sẽ không lạc nhau.
Ngay lúc này thì ta đã xa mỗi đứa một nơi rồi
Nhưng anh ơi lời hứa của em chẳng trót lưỡi đầu môi đâu
Anh hãy ở yên nơi đó, em sẽ xách balo đi tìm anh
Em biết anh đang cảm thấy rất lạnh ở nơi ấy.
Nhưng không sao tình yêu em vẫn mãi tồn tại ở nơi đây
Anh là một bài ca tuyệt nhất
Nào giờ em từng viết
Em sẽ mang yêu thương tìm anh.
Cho dẫu mai sau cuộc đời có chia lìa đôi ta
Nhưng em cứ mãi luôn tin cuộc đời này sẽ có phép màu
Nên anh cứ mãi vững tin nhé anh
Em nghĩ rằng rồi đôi ra sẽ ổn thôi.
Other songs of Tykit
Phai Dấu Cuộc Tình flac
Tykit. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Thái Thịnh.Xách Balo Đi Tìm Anh flac
Tykit. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: DC Tâm.Xin Đừng Lặng Im flac
Tykit. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Dương Khắc Linh;Shin Hồng Vịnh.Trải Qua flac
Tykit. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Bảo Thạch.Related songs of Xách Balo Đi Tìm Anh
Xách Balo Đi Tìm Anh flac
Tykit. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: DC Tâm.Xách Balo Đi Tìm Anh flac
Võ Ê Vo. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: DC Tâm.Xách Balo Đi Tìm Anh flac
Võ Ê Vo. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: DC Tâm.Xách Balo Đi Tìm Anh flac
Võ Ê Vo. Instrumental Vietnamese. Writer: DC Tâm.Xách Dao Găm Đi Tìm Anh (Xách Ba Lô Đi Tìm Anh Chế) flac
Soái Nhi. Vietnamese Pop - Rock. Writer: DC Tâm.Nonstop: Hàng Xách Tay Cho Anh Em Đi Bay (Part 1) flac
DJ Dinh Cao Am Nhac. Vietnamese Dance - Remix.Nonstop: Hàng Xách Tay Cho Anh Em Đi Bay (Part 2) flac
DJ Dinh Cao Am Nhac. Vietnamese Dance - Remix.Nonstop: Hàng Xách Tay Cho Anh Em Đi Bay (Part 3) flac
DJ Dinh Cao am Nhac. Vietnamese Dance - Remix.
Anh Đi Tìm Em flac
Trịnh Gia Phúc. Vietnamese Pop - Rock. Album: Anh Đã Mất Tất Cả.
Anh Đi Tìm Em flac
Zu Hiếu Thuận. 2012. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Kiên Trần. Album: Zu Hiếu Thuận.Anh Đi Tìm Em flac
Thế Anh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Quốc Chung;Thơ;Nguyễn Ngọc Huệ.
Em Đi Tìm Anh flac
Hồ Ngọc Hà. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa. Album: What Is Love?.Em Đi Tìm Anh flac
Phương Anh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tiến Minh.
Em Đi Tìm Anh flac
Hồ Ngọc Hà. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa. Album: YAN Vpop 20 Awards 2015 - Top 30 Bài Hát Hot Nhất Năm (CD1).Và Anh Đi Tìm flac
Minh Thành. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Vũ Bảo Đạt.Anh Đi Tìm Em flac
Yanbi. 2011. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Đi Tìm Em flac
Thái Phong Vũ. 2007. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Khánh Đơn. Album: Chuyện Tình Chàng Mù.
Em Đi Tìm Anh flac
Hồ Ngọc Hà. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa. Album: Em Đi Tìm Anh.Em Đi Tìm Anh flac
Hồ Ngọc Hà. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa.
Em Đi Tìm Anh flac
Minh Tâm. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Châu Đăng Khoa. Album: Tuyệt Đỉnh Song Ca (Vòng Lộ Diện) - Team Đan Trường, Cẩm Ly.Hot Vietnamese Pop - Rock
Lỡ Thương Nhau (From 'Bò Sữa Bay') flac
Nguyễn Hưng. Vietnamese Pop - Rock.
Phận Kẻ Bọt Bèo flac
Phát Lee. Vietnamese Pop - Rock.
Có Những Ngày flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
SSD flac
W/n. Vietnamese Pop - Rock.
Đau Thương Chỉ Vì Em flac
Nhạc Ngoại Lời Việt BT2K. Vietnamese Pop - Rock.
Em Bán Đi Hết Chân Tình flac
WDM. Vietnamese Pop - Rock.
Yêu 1 Người Mộng Mơ flac
Bảo Thạch. Vietnamese Pop - Rock.
Dường Như Em Khóc Nữa Rồi flac
QuanFM. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Nợ Em (Original Soundtrack From \"Ốc Mượn Hồn\") flac
Lâm Bảo Ngọc. Vietnamese Pop - Rock.
Họa Phận Ái Lưu flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
ĐI CHƠI CÔNG VIÊN LÃM LÀNG flac
Hoàng Đình Toàn. Vietnamese Pop - Rock.
mày không sao đâu flac
Coldie. Vietnamese Pop - Rock.
TRỄ GIỜ CƠM flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
CASTING flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Tên Em flac
Hoàng Hào. Vietnamese Pop - Rock.
Khi Em flac
Mủn Gỗ. Vietnamese Pop - Rock.
Tình Xưa Nghĩa Cũ (Blues Rock) flac
Beta Music. Vietnamese Pop - Rock.
Không Môn Đăng Hộ Đối (Thái Học Cover) flac
Thái Học. Vietnamese Pop - Rock.
Ngày Còn Đôi Mươi flac
Chú Út Lông Bông. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments