Yêu Rồi
- Huỳnh Hiếu (2018)You are listening to the song Yêu Rồi by Huỳnh Hiếu, writer by OST Gạo Nếp Gạo Tẻ . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Yêu Rồi
Khi yêu ai rồi
Chẳng cần biết bên ngoài nắng to hay là mưa rào
Chỉ cần biết và chạy rất nhanh để được tới nơi, có ngưòi mình thương
Khi iu ai rồi, chẳng cần biết mai này có vui hay là k
Chỉ cần tay pên bàn tay, bờ vai bên bờ vai k thôi
Tình yêu là những đứa trẻ rong chơi
Chỉ cần tìm thấy nhau sẽ cần nhau thôi
Và cùng chơi với nhau chẳg hề lo âu, ngày mai sau thế nào
Khi yêu ai rồi
Chẳng cần biết mai này có vui hay là không
Chỉ cần bàn tay bên bàn tay, bờ vai bên bờ vai không thôi
Tình yêu là những đứa trẻ rong chơi
Chỉ cần tìm thấy nhau sẽ cần nhau thôi
Và cùng chơi với nhau chẳng hề lo âu ngày mai sẽ thế nào
Tình yêu là những đứa trẻ rong chơi
Chỉ cần tìm thấy nhau sẽ cần nhau thôi
Và cùng chơi với nhau chẳng hề lo âu chẳng xa cách nhau
Related songs of Yêu Rồi
Yêu Rồi flac
Tino. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tăng Nhật Tuệ. Album: Yêu Rồi (Single).Yêu Rồi flac
Huỳnh Hiếu. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: OST Gạo Nếp Gạo Tẻ.Yêu Rồi flac
KindyA. Instrumental Vietnamese.Yêu Rồi flac
KindyA. Vietnamese Rap - HipHop.
Yêu Rồi flac
Hiếu Adobe. 2022. Vietnamese Pop - Rock. Album: Yêu Rồi (Single).
Yêu Rồi flac
Hiếu Adobe. 2022. Instrumental Vietnamese. Album: Yêu Rồi (Single).
Yêu Rồi Xa Rồi Yêu flac
Hồ Chí Hoàng. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tài Nguyễn. Album: Yêu Rồi Xa Rồi Yêu (EP).
Yêu Rồi Xa Rồi Yêu flac
Hồ Chí Hoàng. 2019. Instrumental Vietnamese. Writer: Tài Nguyễn. Album: Yêu Rồi Xa Rồi Yêu (EP).Yêu, Xa Rồi Yêu flac
Trung Quang. Vietnamese Pop - Rock.
Sợ Yêu Lắm Rồi flac
Quốc Duy. English Dance - Remix.Yêu Đi Rồi Khóc flac
Hamlet Trương. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hamlet Trương.
Lỡ Yêu Mất Rồi flac
Han Sara. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tùng Maru. Album: Lỡ Yêu Mất Rồi (Single).
Lỡ Yêu Rồi flac
Thuý Khanh. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lê Dinh. Album: Trách.
Lỡ Yêu Rồi flac
Như Hoa. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lê Dinh. Album: Bolero.
Lỡ Yêu Em Rồi flac
Quang Dũng. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Phạm Khải Tuấn. Album: Khi.
Dấu Yêu Xa Rồi flac
Hạ Vy. 2002. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Lời;Nhật Ngân. Album: Top Hits 2: Tình Ca Nhạc Trẻ.
Chắc Chắn Yêu Rồi flac
Ngô Kiến Huy. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Tăng Nhật Tuệ;Trần Hữu Tuấn Bách. Album: Cô Gái Đến Từ Hôm Qua OST.
Rồi Dấu Yêu Về flac
Lê Hiếu. 2003. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Bảo Chấn. Album: Đêm Tàn Ngày Lên.Rồi Xa Người Yêu flac
Bằng Kiều. Vietnamese Pop - Rock.Yêu Rồi Mà Lị flac
Kancc. Vietnamese Rap - HipHop.Hot Vietnamese Pop - Rock
SAU HÌNH BÓNG ẤY flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Tửu Âm flac
TVk. Vietnamese Pop - Rock.
Ngẩn Ngơ Mà Bình Yên flac
Sunny Nguyễn. Vietnamese Pop - Rock.
Cấp 3 flac
ChipPunks. Vietnamese Pop - Rock.
Chiến Thắng Và Niềm Vui flac
Giovani Domingues. Vietnamese Pop - Rock.
Vẫn Mãi Một Tình Yêu Em flac
T081107X030807P. Vietnamese Pop - Rock.
Không Môn Đăng Hộ Đối flac
Nguyễn Vĩ. Vietnamese Pop - Rock.
Người Tốt Nhất Trên Đời flac
Yanbi. Vietnamese Pop - Rock.
Ngược Lối Yêu flac
Vicky Nhung. Vietnamese Pop - Rock.
LẦU LÂM BA (feat. Đỗ Hoàng Hiệp) flac
The Flob. Vietnamese Pop - Rock.
tự sự flac
Changg. Vietnamese Pop - Rock.
Chắc Chắn Một Người (Version 1) flac
TLong. Vietnamese Pop - Rock.
Nghèo Thì Ai Thương (Cover) flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Vì Ai Thay Lòng flac
Quang Đắc. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Hoa flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Ngân Hàng Nỗi Nhớ flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
Tam Thái Tử flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Mỗi Lần Nhớ Em Là Một Ngày Mưa flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
LAVIEM flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments