Đường Đến Ngày Vinh Quang
- Việt HưngYou are listening to the song Đường Đến Ngày Vinh Quang by Việt Hưng, writer by Trần Lập . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
1. Cùng trèo lên đỉnh núi cao vời vợi
Để ta khắc tên mình trên đời
Dù ta biết gian nan đang chờ đón
Và trái tim vẫn âm thầm
Ta bước đi hướng tới muôn vì sao.
Chặng đường nào trải bước trên hoa hồng
Bàn chân cũng thấm đau vì những mũi gai
Đường vinh quang đi qua muôn ngàn sóng gió
Lời hứa ghi trong tim mình
Vẫn bước đi hiên ngang đầu ngẩng cao.
Và con tim ta đã ước nguyện cùng nhau vai kề vai
Niềm vinh quang ta chia sẻ cùng nhau.
[ĐK:]
Ngày đó, ngày đó sẽ không xa xôi
Và chúng ta là người chiến thắng
Và ta biết dẫu lắm thác ghềnh cheo leo trên đường xa
Vượt gian nan ta vươn tới những đỉnh cao.
Ngày đó, ngày đó sẽ không xa xôi
Và chúng ta là người chiến thắng
Đường đến những ngày vinh quang không còn xa
Dù khó khăn vẫn còn.
2. Và mặt trời rực sáng trên cao vời
Ban sức sống huy hoàng khắp muôn nơi
Cài vinh quang lên vai những người chiến thắng
Khoảnh khắc ghi trong tim hồng
Bao khó khăn ta cũng sẽ vượt qua.
Và con tim ta đã ước nguyện cùng nhau vai kề vai
Niềm vinh quang ta chia sẻ cùng nhau.
Other songs of Việt Hưng
Mãi Mãi Bên Nhau flac
Việt Hưng. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đỗ Hiếu.Vó Ngựa Trên Đồi Cỏ Non (Remix) flac
Việt Hưng. 2014. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Ngân Giang.Khóc Thầm flac
Việt Hưng. 2014. Vietnamese Pop - Rock.Đường Đến Ngày Vinh Quang flac
Việt Hưng. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Lập.Related songs of Đường Đến Ngày Vinh Quang
Đường Đến Ngày Vinh Quang flac
Various Artists. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Lập.
Đường Đến Ngày Vinh Quang flac
Bức Tường. 2002. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Lập. Album: Tâm Hồn Của Đá (The Soul Of Rock).Đường Đến Ngày Vinh Quang flac
Bức Tường. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Lập.Đường Đến Ngày Vinh Quang flac
Bức Tường. Instrumental Vietnamese. Writer: Trần Lập.Đường Đến Ngày Vinh Quang flac
V.Dũng. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Lập.Đường Đến Ngày Vinh Quang flac
Lực. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Lập.Đường Đến Ngày Vinh Quang flac
Bức Tường. 2005. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Lập. Album: Victory.Đường Đến Ngày Vinh Quang flac
Văn Dũng. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Lập.Đường Đến Ngày Vinh Quang flac
Hồ Dương. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Lập.Đường Đến Ngày Vinh Quang flac
Việt Hưng. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Lập.Đường Đến Ngày Vinh Quang flac
Phi Ưng. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Trần Lập.Ngày Vinh Quang Không Xa flac
CLASSX. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hoàng Phúc Anh;Lê Thành Trung.
Vững Tin Ngày Vinh Quang flac
Various Artists. 2020. Vietnamese Bolero. Album: Vì Nơi Ấy Có Anh.
Con đường vinh quang (Tôi là Angela) flac
Khang Tử Phong. Chinese Pop - Rock. Album: Con đường vinh quang (Tôi là Angela).U23 Việt Nam (Hành trình đi đến vinh quang) flac
Lập Vz. Vietnamese Rap - HipHop. Writer: Lập Vz.
Mặt Trời Đỏ (Ngày Vinh Quang; 红日) flac
Lý Khắc Cần. 2004. Chinese Pop - Rock. Album: Best Collections: Golden Time Of PolyGram Vol.1 (CD1).
Mẹ Chúa Vinh Quang flac
Như Mai. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Nguyễn Khắc Tuần. Album: Dâng Mẹ - Như Mai Thánh Ca 6.Vinh Quang Việt Nam flac
Eddysm. 2018. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Đình Duy.
Vinh Quang Chúa flac
Trần Huy. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Hùng Lân. Album: Quảng Đại Hiến Dâng.Nắm Lấy Vinh Quang flac
Minh Beta. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Minh Beta.Hot Vietnamese Pop - Rock
Không Môn Đăng Hộ Đối (Thái Học Cover) flac
Thái Học. Vietnamese Pop - Rock.
Ngày Còn Đôi Mươi flac
Chú Út Lông Bông. Vietnamese Pop - Rock.
chờ chút... flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
SAU HÌNH BÓNG ẤY flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Tửu Âm flac
TVk. Vietnamese Pop - Rock.
Ngẩn Ngơ Mà Bình Yên flac
Sunny Nguyễn. Vietnamese Pop - Rock.
Cấp 3 flac
ChipPunks. Vietnamese Pop - Rock.
Chiến Thắng Và Niềm Vui flac
Giovani Domingues. Vietnamese Pop - Rock.
Vẫn Mãi Một Tình Yêu Em flac
T081107X030807P. Vietnamese Pop - Rock.
Không Môn Đăng Hộ Đối flac
Nguyễn Vĩ. Vietnamese Pop - Rock.
Người Tốt Nhất Trên Đời flac
Yanbi. Vietnamese Pop - Rock.
Ngược Lối Yêu flac
Vicky Nhung. Vietnamese Pop - Rock.
LẦU LÂM BA (feat. Đỗ Hoàng Hiệp) flac
The Flob. Vietnamese Pop - Rock.
tự sự flac
Changg. Vietnamese Pop - Rock.
Chắc Chắn Một Người (Version 1) flac
TLong. Vietnamese Pop - Rock.
Nghèo Thì Ai Thương (Cover) flac
Thành Đạt. Vietnamese Pop - Rock.
Vì Ai Thay Lòng flac
Quang Đắc. Vietnamese Pop - Rock.
Hào Hoa flac
Jack - J97. Vietnamese Pop - Rock.
Ngân Hàng Nỗi Nhớ flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments