Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy
- Đào Bá LộcYou are listening to the song Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy by Đào Bá Lộc, writer by Quang Huy . The highest quality of audio that you can download is flac . Also, you can play quality at 32kbps, view lyrics and watch more videos related to this song.
Lyrics
Cánh én nơi nơi, khắp phố người người đi hái lộc
Đẹp xinh đất trời màu áo trắng tung bay cùng muôn ngàn hoa
Trong tiếng trống xuân, Long Phụng về đây sum vầy
Phát Lộc Tài ở khắp nơi phố phường
Một năm mới an khang, bình an bên nhau.
[ĐK:]
Mừng tết đến và lộc đến nhà nhà
Cánh mai vàng, cành đào hồng thắm tươi
Chúc cụ già được sống lâu, sống thọ
Cùng con cháu sang năm lại đón tết sang.
Và kính chúc người người sẽ gặp lành
Tết sau được nhiều lộc hơn tết nay
Tết đến đoàn tụ cùng ở bên bếp hồng
Và nồi bánh chưng xanh chờ xuân đang sang.
Other songs of Đào Bá Lộc
Thật Tâm Em Rất Yêu Anh flac
Đào Bá Lộc. 2020. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Thật Tâm Em Rất Yêu Anh (Single).
Gửi Thời Niên Thiếu flac
Đào Bá Lộc. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Gửi Thời Niên Thiếu (Single).
Xin Đừng Gác Máy flac
Đào Bá Lộc. 2019. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Xin Đừng Gác Máy (Single).
Thanh Xuân flac
Đào Bá Lộc. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Thanh Xuân (Single).
Thanh Xuân flac
Đào Bá Lộc. 2017. Instrumental Vietnamese. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Thanh Xuân (Single).Vì (Ben Remix) flac
Đào Bá Lộc. 2017. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Phạm Hoàng Duy.
Is Love Real flac
Đào Bá Lộc. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Is Love Real.
Soft Love flac
Đào Bá Lộc. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Soft Love (Single).
Thiên Đường flac
Đào Bá Lộc. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Is Love Real.
Goodbye My Love (Live) flac
Đào Bá Lộc. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Bài Hát Hay Nhất (Sing My Song) (Tập 1).
Fuck You flac
Đào Bá Lộc. 2016. English Pop - Rock. Album: Is Love Real.
Thiên Đường flac
Đào Bá Lộc. 2016. Instrumental Vietnamese. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Is Love Real.Đơn Phương flac
Đào Bá Lộc. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc.
Thiên Đường flac
Đào Bá Lộc. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Thiên Đường (Single).Đơn Phương flac
Đào Bá Lộc. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc.
Dối (DJ Vitamin D Remix) flac
Đào Bá Lộc. 2015. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Vitamin D Remix (Vol 1).
Đơn Phương flac
Đào Bá Lộc. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Đơn Phương (Single).
Thiên Đường flac
Đào Bá Lộc. 2015. Instrumental Vietnamese. Album: Thiên Đường (Single).
Tôi Ghét Tôi Yêu Em flac
Đào Bá Lộc. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Đơn Phương (Single).
Dối flac
Đào Bá Lộc. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Đào Bá Lộc. Album: Dối.Related songs of Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy
Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Anh Kiệt. 2008. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy.Ngày xuân long phụng sum vầy flac
Nhiều ca sĩ. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy.Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Bảo Trân. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy.Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Thuý Khanh. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy.Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Various Artists. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy.Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Đào Bá Lộc. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy.Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Vĩnh Thuyên Kim. 2017. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy.Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
ReDStar. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy.
Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Various Artists. 2014. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy. Album: Đôi Cánh Chào Xuân 2014.
Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Lưu Chí Vỹ. 2016. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy. Album: Xuân Phát Tài.
Ngày Xuân Lông Phụng Sum Vầy flac
Kiwi Ngô Mai Trang. 2013. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy. Album: Vũ Điệu Xuân.Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
V-Pop All Stars. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy.
Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Bé Bảo An. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy. Album: Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy (Single).
Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Cao Sỹ Hùng. 2018. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy. Album: Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy (Single).Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Phong Thái Lâm - Nguyễn Văn Thông. 2021. Vietnamese Pop - Rock.Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Phú Az Cover. 2020. Vietnamese Pop - Rock.Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Bảo An. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy.Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Vũ Bình. 2015. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy.
Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Wepro Family. 2008. Vietnamese Pop - Rock. Writer: Quang Huy. Album: H2Tết 2008.Ngày Xuân Long Phụng Sum Vầy flac
Anh Quân. Vietnamese Dance - Remix. Writer: Quang Huy.Hot Vietnamese Pop - Rock
Lỡ Thương Nhau (From 'Bò Sữa Bay') flac
Nguyễn Hưng. Vietnamese Pop - Rock.
Phận Kẻ Bọt Bèo flac
Phát Lee. Vietnamese Pop - Rock.
Có Những Ngày flac
Đạt G. Vietnamese Pop - Rock.
SSD flac
W/n. Vietnamese Pop - Rock.
Đau Thương Chỉ Vì Em flac
Nhạc Ngoại Lời Việt BT2K. Vietnamese Pop - Rock.
Em Bán Đi Hết Chân Tình flac
WDM. Vietnamese Pop - Rock.
Yêu 1 Người Mộng Mơ flac
Bảo Thạch. Vietnamese Pop - Rock.
Dường Như Em Khóc Nữa Rồi flac
QuanFM. Vietnamese Pop - Rock.
Anh Nợ Em (Original Soundtrack From \"Ốc Mượn Hồn\") flac
Lâm Bảo Ngọc. Vietnamese Pop - Rock.
Họa Phận Ái Lưu flac
Ca Sĩ Giấu Mặt. Vietnamese Pop - Rock.
ĐI CHƠI CÔNG VIÊN LÃM LÀNG flac
Hoàng Đình Toàn. Vietnamese Pop - Rock.
mày không sao đâu flac
Coldie. Vietnamese Pop - Rock.
TRỄ GIỜ CƠM flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
CASTING flac
TINH HÀ . Vietnamese Pop - Rock.
Tên Em flac
Hoàng Hào. Vietnamese Pop - Rock.
Khi Em flac
Mủn Gỗ. Vietnamese Pop - Rock.
Tình Xưa Nghĩa Cũ (Blues Rock) flac
Beta Music. Vietnamese Pop - Rock.
Không Môn Đăng Hộ Đối (Thái Học Cover) flac
Thái Học. Vietnamese Pop - Rock.
Ngày Còn Đôi Mươi flac
Chú Út Lông Bông. Vietnamese Pop - Rock.
Recent comments